Announcement

Collapse
No announcement yet.

HIS 6970 ICQ มีใครว่าสวยไม ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HIS 6970 ICQ มีใครว่าสวยไม ครับ

HIS 6970 ICQ มีใครว่าสวยไม ครับ
    เมืองนอกน่าจะ his นะ
    ว่าจะจัดมา CrossFireX
    เผื่อขายต่อ อิอิ
    .
    .
    .

Last edited by ksin; 15 Dec 2011, 06:24:33.

ASUS สวยกว่าครับ

Comment

Originally posted by korn188566 View Post
      ASUS สวยกว่าครับ
      asus มันอ้วนดำ 3ช่อง cfX บ่ได้ คับ

Comment

สวยในความมืดครับ

Comment

ภาคจ่ายไฟโดนลอยแพตามเคย

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
            ภาคจ่ายไฟโดนลอยแพตามเคย
            อันนี้ใช่ซิ้งค์ ภาคจ่ายไฟ มังครับ

Comment

ส่วนตัวนะ ผมว่าไม่สวย อ่ะ
              ชอบ ตัวนี้มากกว่า ครับ GigaByte ATi 6970 2GB Over Clock HDMI Dual

ปล.เห็น พัดลม 3 ตัว ไม่รู้จะระบายความร้อนได้ดี หรือป่าว ???

Comment

Originally posted by AMD2011 View Post
                ชอบ ตัวนี้มากกว่า ครับ GigaByte ATi 6970 2GB Over Clock HDMI Dual

[ATTACH=CONFIG]1485864[/ATTACH]

ปล.เห็น พัดลม 3 ตัว ไม่รู้จะระบายความร้อนได้ดี หรือป่าว ???
                ซิงค์ลมการ์ดจอที่เย็นที่สุดแล้วตอนนี้

Comment

ไม่สวยอ่ะเสี่ย ช่วงกรอบพัดลมมันใหญ่เกินการ์ดออกมาเลยดูไม่สวย
                  ปล.CU II สวยกว่า แต่เห้นแล้วผมก็เอียน เพราะมันมีตั้งแต่ 560 570 580 เหอ ๆ -..-

Comment

Originally posted by AMD2011 View Post

[ATTACH=CONFIG]1485864[/ATTACH]

Originally posted by Gumblar View Post
                    ซิงค์ลมการ์ดจอที่เย็นที่สุดแล้วตอนนี้
                    his ดูเมืองนอก ลากไกลกว่าเยอะมังครับ

Originally posted by bobbangtor View Post
                    ไม่สวยอ่ะเสี่ย ช่วงกรอบพัดลมมันใหญ่เกินการ์ดออกมาเลยดูไม่สวย
                    ปล.CU II สวยกว่า แต่เห้นแล้วผมก็เอียน เพราะมันมีตั้งแต่ 560 570 580 เหอ ๆ -..-
                    นั้นสิกะว่า เอามา เผื่อแถวชลบุรี จะมารับต่อ อิอิ

Comment

ส่วนตัวผมว่า เรื่องสวยน่ะ สวย แต่ดูไม่โหดเลย

Comment

สวยนะครับ แต่อาจจะไม่อลังการเหมือนยี่ห้ออื่นเขา

Comment

Originally posted by poowangdee View Post
                          ส่วนตัวผมว่า เรื่องสวยน่ะ สวย แต่ดูไม่โหดเลย
                          Originally posted by vibe View Post
                          สวยนะครับ แต่อาจจะไม่อลังการเหมือนยี่ห้ออื่นเขา
                          เมืองนอกลาก core 1000+ mem 1500 เลยสนใจ น่าจะแรง อะคับ

Comment

ซื้อเลยครับท่าน ksin ถ้าเบื่อแล้วเอามาขายผมต่อนะครับ แต่ขอราคาถูกๆหน่อยละกัน 555

Comment

Originally posted by ksin View Post
                              อันนี้ใช่ซิ้งค์ ภาคจ่ายไฟ มังครับ
                              ก็ไช่ครับ แต่ดูแล้วไช้นานๆ+ลากด้วย พัดลมจะดูดความร้อนออกทันหรือเปล่าน่ะสิ

เพราะมันน่าจะดูดลมทางหน้าการ์ดมากกว่าด้านหลัง

ถ้าตอบตามหัวกระทู้(เรื่องความสวย)ผมชอบแบบนี้มากกว่า

คือ ... พูดตรงๆ ว่ามันไม่สวยน่ะเหละ - - ไม่โกรธกันเน้อ

Comment

Working...
                              X