พี่ครับ คือ ตอนนี้ผมเลยเกม the elder scrolls v skyrim มันมีปัญหาตรงกราฟฟิคอะครับ คือ เมื่อผม"เปิดกาดจอ"แล้วภาพมันห่วยกว่า"ปิดกาดจอ" ทั้งๆๆ ที่ตอนปิดผมปรับ low ตอนเปิดปรับ high แต่เข้าไปเล่นในเกมนี่ รู้สึกเลย หมอก ไฟ effect ต่างกันอย่างเห็นได้ชัด ผมเลยจะถามว่าเกมนี้มันมีปัญหากับกาดจอ geforce nividia 9600m gt รึปล่าวครับ

ขอถามอีกอย่างนะครับ เกม Dead island เวลาผมเข้าเลนมันมี เสียงเพลงตอนเข้าเกม แต่หน้าจอดำอะครับ ผมหาวิธีแก้ยังไงก็หาไม่ได้ ถ้าพี่คนไหนรู้ก็ช่วยบอกทีครับ อยากเล่นมากๆๆ