Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thinkpad R50 รุ่นนี้ ยังเหมาะกับงาน เอกสาร กับดูหนัง ใช่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thinkpad R50 รุ่นนี้ ยังเหมาะกับงาน เอกสาร กับดูหนัง ใช่ไหมครับ

เห็นว่า มือ 2 ที่ยังมีประกันราคา ไม่แพง
    เลยอยากหาไว้ครอบครอง

แต่ก็ลังเล กับ R60 เพราะติดกับดักความคิดเรื่อง Core (2) Duo

เครื่องเก่าผมเป็น T22 CPU PIII 700
    ยังใช้ทำงานเอกสาร เล่นเน็ต ดูหนัง เล่นหุ้น ยิงไข่ ส่องกบ ได้สบายครับ

เครื่องใหม่เป็น R61 CPU T7100
    บูท Vista ช้ากว่าเครื่องเก่าบูท XP อีก

"เลือกคอมพ์ให้เหมาะกับงาน จะได้ทั้งงานและประหยัดเงิน"
    สาวก ThinkPad
    Last edited by Paully_pat; 10 Feb 2008, 10:52:44.

Comment

ถูกต้อง R-40 ของผมยังเล้าใจอยู่เลย

Comment

ขอถามอีกนิด ครับ
        เรื่องประกัน มันสามารถซื้อต่อเพิ่ม ได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by หมูอวบ View Post
          ขอถามอีกนิด ครับ
          เรื่องประกัน มันสามารถซื้อต่อเพิ่ม ได้ไหมครับ
          ต้องโทรไปเช็คที่ศูนย์ IBM อ่ะไม่ทราบเครื่องเหลือประกันอีกกี่เดือนยังไงลองโทรถามดู
          1800 299 229

Lenovo (Thailand) Limited
          IBM Building,
          388 Phaholyothin Road,
          Bangkok 10400,
          Thailand

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
            X