Announcement

Collapse
No announcement yet.

enable core ในq6600 บน บอด giggabyte ga ep35-ds3l บอกทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• enable core ในq6600 บน บอด giggabyte ga ep35-ds3l บอกทีครับ

บอกทีคับ หาคำสั่ง ไม่เจอ...

เหนเเค่ 2 คอ

Comment

ช่วยทีครับ

Comment

เซง หาไม่เจอ เลยครับ

Last edited by serjohn999; 15 Dec 2011, 16:52:09.

Comment

เป็นที่ Win อ่ะป่ะ......

งั้นถามก่อน....เปลี่ยน CPU แต่ไม่ได้ลง Win ใหม่หรือเปล่า
          หรือ เปลี่ยน CPU ใหม่แล้วลง Win ใหม่แล้วด้วย...

แต่จะเป็นอย่างไหน ลองลง Win ใหม่เลยดีกว่า .....

เออ เกือบลืมหาแผ่นที่ไม่โม เน้อ..เดี๋ยวจะแก้ไม่จบ...

Comment

ไม่ได้ลงวิน ครับ
            เปลี่ยน มะกี้เลย

Comment

วินโด้ อันนี้ โม อะครับ

Comment

จริง ไม่ตั้งอะไรมันก็เป็น 4 หัวอยู่แล้วครับ Clr- bios ยังครับ
                จริงๆแล้วอย่าบอกว่า ถ้าจะใช้ Q6600 อย่าใช้ B3 ให้หา GO จริงๆB3มันหายากนะแต่ท่านดัน........

Comment

b3 มัน ไม่ดี หรือ ยังไงอะครับ

Comment

ถอดถ่านออกเเล้วครับ ก็เหมือนเดิม

Comment

Originally posted by serjohn999 View Post
                      b3 มัน ไม่ดี หรือ ยังไงอะครับ
                      ตอบแบบกลางนะครับ ไม่ได้หมายความว่าไม่ดี แต่ถ้าพอใจ 4หัวแท้ 2.4g B3ก็OK ละ
                      Clr- bios แล้วหรือยัง ไม่ต้องไปตั้งค่าอะไรมันหรอก c1e ก็ไม่ต้องไปรีบปิดมัน เอาให้มันเห็น 4ก่อน

Comment

เดี๋ยว เปิด c1e แปปครับ

Comment

เปิดเเล้วครับ ก็เหมือนเดิม

Comment

ลองลงวินโด้ ดูดีไหมครับ

Comment

Originally posted by serjohn999 View Post
                              เดี๋ยว เปิด c1e แปปครับ
                              c1e ไม่ได้เกียวกับการเปิดหัว แค่เห็นสปีดมันไม่ลดเท่านั้นเองเลยบอกว่าไม่ต้องไปรีบปิดมัน
                              แต่สิ่งที่อย่าให้ทำคือ Clr- bios ถามจะรอบที่ 3ละ ถ้าทำแล้วก็ จบ ผมไม่รู้ละ

Comment

Working...
                              X