Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความแรงของการ์ดจอขึ้นอยู่กับอะไรมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความแรงของการ์ดจอขึ้นอยู่กับอะไรมั่งครับ

Thx

ความแรงมันอยู่ที่ใจคับ ใครใจถึงก็แรงกว่า หึหึหึ

Comment

Originally posted by noomevo8 View Post
      ความแรงมันอยู่ที่ใจคับ ใครใจถึงก็แรงกว่า หึหึหึ
      ถูก

Comment

เทคโนโลยีการผลิตของ Gpu นะครับแล้วก็ stream processor แล้วก็รุ่นของ ซีรี่ส์ แล้วก็ดูผลจากโปรแกรมเทสเทียบด้วย

Comment

GPU อันดับแรกก่อนเลย ดูว่ามีเทคโนโลยีอะไรบ้าง

แล้วก็จำนวน Pixel Pipeline

ชนิดของ Memory บนตัวการ์ดที่ใช้ (DDR2 , DDR3)

และสุดท้ายก็จำนวน Memory บนตัวการ์ด นะครับ

Comment

Archi__ (PP/VP,SP) , Speed Of Core/Mem, Memory Interface , Memory Buffer

ทุกอย่างต้องเอื้อกันหมดครับ

Comment

ผลเทสนี่เป็นผลเทสจากโปรแกรมใช่ไหมครับ

แล้วผลเทสของโปรแกรมไหนokสุด

Comment

GPU
                Speed Of Core/MEM
                Memory Interface
                Memory Buffer
                Pipeline

คืออะไร

Comment

ตามท่านอื่น (ที่บอกไปหมดแล้ว) - -"

เพิ่มเติม

ความแรงของการ์ดจอ

ขึ้นอยู่กับผู้ผลิตครับ ว่าจะผลิตออกมาให้รุ่นนี้รุ่นนั้น แรงได้ขนาดไหน หุหุ

ผู้ผลิตสามารถกำหนด ความแรงของการ์ดจอได้ครับ ^^"

Comment

เอาจิงๆเลยนะ ขึ้นอยู่กับงบของผู้ซื้อ อิอิ ตามกระทู้บน

Comment

Originally posted by darkboxs View Post
                      GPU
                      Speed Of Core/MEM
                      Memory Interface
                      Memory Buffer
                      Pipeline

คืออะไร
                      googleมีเพียบเลยครับ

Comment

เหอๆ

Comment

Working...
                        X