Announcement

Collapse
No announcement yet.

ติดพัดลมตรงนี้จะมีผลอ่ะไรปล่าวคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by tee_karb View Post
    ฝุ่นเต็มเลยนะ ท่าน หุหุ
    ก็ผมไม่ได้ปิดมา 3 เดือนแล้วคับ อิอิ

Comment

Originally posted by destinyair View Post
      คว่ำ HD แบบนั้นไมเป็นไรหรอคับ
      ไม่เป้นไรครับ

ความจริงแล้ว HDD มันจะทำงานในท่าไหนก็ได้ ขอให้มัน "นิ่ง" ก็พอครับ จะวางเฉียง เอียง ตรง ซ้าย ขวา ดีลีงกา พิศดารยังไงก็แล้วแต่ ขอแค่ เวลามันทำงานอยู่ อย่าไปขยับมันก็พอครับ

Comment

ผมห่วงเรื่องอำนาจไฟฟ้าที่มันจะไปก่อกวน HD ของท่านเอาครับ

Comment

คือว่า เอาอะไรมาคั่นให้มันสูงอีกนิดดีกว่า ลมมันไม่ระบายเลย ติดเกินไป
          ถ้า***งอีกนิดจะเย็นกว่านี้

Comment

คอมท่านtee_karbสังเกตข้างฝามีรอยไหม้คงจะเคยไหม้มาแล้วYoY"

Comment

รองใช้อันนี้เมื่อง 1 วันที่แล้วผมออกมาว่า
              ก็เย็นดีนะซัก -29 เอ๋ยไม่ใช้ 44 - 37
              อุโมงลมถ้าไม่มีอุโมงจะเย็นกว่านี้อีก
              Attached Files

Comment

Originally posted by karaboon View Post
                รองใช้อันนี้เมื่อง 1 วันที่แล้วผมออกมาว่า
                ก็เย็นดีนะซัก -29 เอ๋ยไม่ใช้ 44 - 37
                อุโมงลมถ้าไม่มีอุโมงจะเย็นกว่านี้อีก
                ท่านแปะติดกับฮาร์ดดิสเลยปล่าว กลัวว่าพัดลมสั่นHD จะสั่นไปด้วย

Comment

ท่านแปะติดกับฮาร์ดดิสเลยปล่าว กลัวว่าพัดลมสั่น Hd จะสั่นตามไปด้วย

Comment

Originally posted by destinyair View Post
                    ท่านแปะติดกับฮาร์ดดิสเลยปล่าว กลัวว่าพัดลมสั่น Hd จะสั่นตามไปด้วย
                    ไม่ได้แปะคับแต่คิดว่าจะเอาด้านล่างไว้ด้านบนแล้วเอาพัดลมนั้นกระน่ำต่อ

Comment

Working...
                    X