Announcement

Collapse
No announcement yet.

BE 5000+ ใช้บอร์ดอะไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BE 5000+ ใช้บอร์ดอะไรดีครับ

อยากทราบครับ BE 5000+ ใช้บอร์ดอะไรดีครับ ที่พอไปได้ไกลๆ + ถูกด้วยอะครับ เหอะๆ
    Last edited by noom4477; 11 Feb 2008, 16:58:41.

ถูกด้วยหรอครับ งบสามพันกว่าๆไหวเปล่า ถ้าไหว เอา K9A2 CF ครับ

Comment

ASROCK งับ ปรับแต่ตัวคูณเลย วัดดวงไฟเดิมๆ อิอิ

Comment

Originally posted by kirk View Post
        ASROCK งับ ปรับแต่ตัวคูณเลย วัดดวงไฟเดิมๆ อิอิ
        นั่นจิ

Comment

ตอนเนี่ยอะครับใช้ Ma790fx-DQ6 อยู่ครับ อยากได้เป็น M2N SLI DeLUXE น่าเล่นไหมครับ

แล้วช่วยแนะนำแรมหน่อยได้ไหมครับ ที่พอจะไปไกลๆได้อะครับ อยากได้เป็น4GB ตอนนี้ใช้XMS2 2*2GB

อยากได้แรมเป็น 4GB ที่พอจะไปไกลๆได้ ช่วยแนะนำทีเถอะครับ

Comment

ดันๆ ให้ผู้รู้มาตอบ

Comment

ช่วยหน่อยครับ

Comment

DFI ULTRAII M2 รับรองครับ ว่า ลากบัส ได้สูงครับ ถ้าแรมเอาด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by noom4477 View Post
                  ตอนเนี่ยอะครับใช้ Ma790fx-DQ6 อยู่ครับ อยากได้เป็น M2N SLI DeLUXE น่าเล่นไหมครับ

แล้วช่วยแนะนำแรมหน่อยได้ไหมครับ ที่พอจะไปไกลๆได้อะครับ อยากได้เป็น4GB ตอนนี้ใช้XMS2 2*2GB

อยากได้แรมเป็น 4GB ที่พอจะไปไกลๆได้ ช่วยแนะนำทีเถอะครับ
                  ใช้ กิ๊กกาไบท์ 790fx-DQ6 ก็ดีอยู่แล้วนี่ จะกลับไปเล่น M2N SLI ทำไมอ่า

ผมว่ารอบอร์ดชิพจากค่ายสีเขียวที่รองรับเอเอ็มทู+ แล้วค่อยเปลี่ยนดีกว่ามั้ง

Comment

เอารูปมาให้ชมครับ มีขายแล้วเพียบ

Comment

Working...
                    X