Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมฆ่าไวรัสตัวไหนที่ฆ่าไวรัส Brontok ได้มั่งอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมฆ่าไวรัสตัวไหนที่ฆ่าไวรัส Brontok ได้มั่งอะคับ

ไวรัสมัน เวลาโหลดไรแล้วเครื่องจะรีสตาทอะคับ มีโปรแกรมไหนที่ฆ่ามันได้บ้าง แบบไม่ต้องลงวินโดวใหม่อะครับ

หาในเว็ป www.thaiware.com ได้เลยครับมีตัวฆ่าเฉพาะอยู่ครับ

Comment

ปิด System Restore ซะ แล้วไป www.bitdefender.com ไป Scan Online ถ้าทำใน Safe mode with network ได้ยิ่งดีใหญ่ หรือใช้ NOD32 ก็ได้ ไปดูที่เว็บจะมีตัวสำหรับฆ่า Brontok เฉพาะก็มี

Comment

Working...
      X