Announcement

Collapse
No announcement yet.

หัวต่อD-sub

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หัวต่อD-sub

หัวต่อแบบD-subนี่ ถ้าจะต่อเข้ากับการ์ดจอที่เป็นDVIจะได้มั้ยครับ มันมีตัวแปลงขายไหม ถ้ามีราคาตัวละประมานเท่าไหร่ครับ แล้วมันจะมีปัญหาไหมครับ

ตอนซื้อการ์ดจอมันก็แถมตัวแปลงมาให้นะครับ ไม่น่าจะมีปัญหา

Comment

Originally posted by b_BORN View Post
      ตอนซื้อการ์ดจอมันก็แถมตัวแปลงมาให้นะครับ ไม่น่าจะมีปัญหา
      มีแถมทุกรุ่นเลยหรือเปล่าครับ

Comment

การ์ดจอที่มี DVI ทั้งสองหัว มักจะแถมตัวแปลง D-Sub มาให้ด้วย

Comment

มีขายเยอะแยะครับ ไม่เกินร้อย Drak Zone พันทิพ เยอะแยะ

Comment

ขอบคุนครับๆๆๆ

Comment

Working...
            X