Announcement

Collapse
No announcement yet.

cod4 ทำไมมันสั้นจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cod4 ทำไมมันสั้นจัง

เพิ่งซื้อมาเล่นเมื่อวานนี้เองครับมันดี ลงเสร็จตอน1ทุ่มแล้วเล่นเลยเล่นไปถึงเที่ยงคืนจบซะแระทำไมมันสั้นจังมีแค่ไม่กี่ด่านเอง

พอหอมปากหอมคอครับ จบนานเด่วจะเบื่อเกมส์เอาซะก่อน อิอิ

Comment

คิดว่า crysis สั้นแล้วเกมนี้สั้นกว่าอีก

Comment

สั้นแต่เร้าใจ ...

Comment

ราคานี้ (แผ่นแท้) ก้อเล่นได้แค่นี้แหละ
          เขาคิดค่าหน่วยโพลิกอน มีโพลิกอนเยอะ
          เกมส์ก้อสั้นงัย

อนาคตเรื่องน่าจะยาวกว่านี้นะ แน่นอน
          ราคาก้อคงแพงตามไปด้วยแหง๋มๆ เฮ้อ

Comment

ภาพนี่สุดยอดเลยอ่ะ ยังก่ะดูหนัง1เรื่อง มันส์ ลองหาonline เล่นอยู่เหมือนกัน ที่รู้ๆตอนนี้ ลบลงให่ Icon Multiplayer หาย เศร้า

Comment

แล้วเก็บโน๊ตบุ๊คครบมั้ยล่ะครับ

Comment

เล่นแล้วเล่นอีกก็ยังมันอยู่นะครับ

Comment

MOH AB สั้นกว่านี้อีก

Comment

อย่าลืมเล่น อีกด่านนะครับ ช่วยตัวประกันบนเครื่องบินน่ะครับ

Comment

มาเล่นออนไลน์ ซิครับ
                      จะได้ ยาวๆๆๆๆๆ
                      Attached Files

Comment

Working...
                      X