Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ4500-5000 เลือกการ์ดจอให้หน่อยครับซื้อพรุ่งนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ4500-5000 เลือกการ์ดจอให้หน่อยครับซื้อพรุ่งนี้

จะไปซื้อคอมชุดใหม่ครับแต่เลือกการ์ดจอไม่ถูกจริงๆ ขอทั้งสองค่ายนะครับที่คิดว่าแรงที่สุดในระดับราคานี้อาจแพงกว่านี้อีกนิดก็ได้นะครับ

ขอทั้งยี่ห้อ รุ่น

เออแล้วถ้าบอร์ดเป็นp31 ds3lจะเวิร์กไหมครับหรือp35 ds3l

Originally posted by arromde28735 View Post
    จะไปซื้อคอมชุดใหม่ครับแต่เลือกการ์ดจอไม่ถูกจริงๆ ขอทั้งสองค่ายนะครับที่คิดว่าแรงที่สุดในระดับราคานี้อาจแพงกว่านี้อีกนิดก็ได้นะครับ Spark A650 4500 8600GT

SPARK 3850 5500

ขอทั้งยี่ห้อ รุ่น

เออแล้วถ้าบอร์ดเป็นp31 ds3lจะเวิร์กไหมครับหรือp35 ds3l ดีครับ
    .

Comment

ขอบคุณพี่วิกรมากๆครับ

Comment

ซื้อ xfx 8600 gt zelmanxx แล้วครับ ปิดทู้ครับ

Comment

ชามข้าวยอดนิยม อิอิ

Comment

Working...
          X