Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมผมเล่นเกมไปนานๆแล้วมันเป็นแบบนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมผมเล่นเกมไปนานๆแล้วมันเป็นแบบนี้

แบบพอเล่นไปนานๆมันก็จะค้างไปเลย บางทีก็จะรีเอง บางทีเราก็ต้องรีเอง อ่ะงง ไม่ทราบว่าเป็นเพราะอะไรคับ ไม่ขึ้นบลูสกรีนด้วยนะ มันเป็นเพราะผมoc ด้วยรึป่าวอ่ะคับ ปกติมันก็จะอยู่ที่540/1500
    ตอนนี้ก็ปรับไปแค่580/1600 เองมันเกี่ยวป่าวอ่ะคับ

ลอง ลด ดูสิครับว่ามันหายไหม

Comment

ตอนแรกผมocไปที่600/1600เลยล่ะเลยลดมาเหลือ580/1600 ต่อไปคงจะลดไปเหลือที่540/1500ตามปกติของมันแล้วล่ะคับ จะลองดูก่อนนะคับ ลืมบอกคับการ์ดของผมรุ่น galaxy 7900gs ซิ้งแซนแมนนะ

Comment

ทีนี้ทำยังงัยดีล่ะคับ เจอปัญหาอีกแล้ว มาเล่นด่านที่ต้องเข้าไปในถ้ำที่อยู่ตรงน้ำตกอ่ะคับ เดินไปเดินมาซักพักค้างเลย
        ก่อนหน้านี้ไม่เป็นเลยอ่ะ พอไปเซตอะไรใหม่ดันเจ้งซะแล้วเกมอื่นก็ไม่เป็นนะคับ เป็นแค่เกมนี้เกมเดียว เข้าไปประมาณ2นาทีนี่แหล่ะ ค้างเลย

Comment

ลองปรับรอบพัดลมดู

Comment

มันเป็นแค่เกมนี้เกมเดียวนะคับ หรือว่ามันจะเป็นเพราะตอนที่เกมมันรันอยุ่แล้วมันค้างผมเลยกดรีเลยอ่ะ มันจะเป็นไปได้มั้ยคับ เหมือนกับเวลาเราเล่นเกมไปแล้วไฟดับมันก็จะเล่นเกมนั้นต่อไม่ได้อะไรประมาณเนี้ย ต้องลงให่ป่าวเนี่ย

Comment

Working...
            X