Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU ของ Intel ที่แรงสุด ขายในไทย ไม่เกิน 20,000 มีไรมั่งคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU ของ Intel ที่แรงสุด ขายในไทย ไม่เกิน 20,000 มีไรมั่งคับ

ตามชื่อคับ มีอะไรมั่งคับ ต้องการข้อมูลมากๆ

ถ้า รอมีนาคม จะได้ของใหม่ แรง กว่า ด้วย

Comment

นึกออกแต่ 30000 up อ่ะ อิอิ

QX6850 --- 39000
      QX9650 --- 43900

ราคาจาก TK ครับ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        นึกออกแต่ 30000 up อ่ะ อิอิ

QX6850 --- 39000
        QX9650 --- 43900

ราคาจาก TK ครับ
        อ้าว มันมีด้วยเหรอ ผมนึกว่าที่ผมซื้อมามันแพงที่สุดแล้วนะเนี่ย......(ไม่ถึง 3000..........e2160)

Comment

ซีพียูน่าจะเอามา SLI กันได้เนอะ + 5 5

Comment

- -

Comment

Originally posted by Romance View Post
              ซีพียูน่าจะเอามา SLI กันได้เนอะ + 5 5
              สมัยที่ไม่มี ดูอัลคอ กะ คอทูดู โอ้ ผมเคยใช้ ดูโอ้ ซีพียูครับ 3.00 2 ตัว แรงดีนะ ตอนนั้นเล่นที่มหาวิทยลัย เล่นนีดฟอร์สปีด ภาค 2 แค่นั้นก็แรงโคตรๆแล้วใจตอนนั้น
              (เป็นบอร์ดที่ใส่ Cpu ใด้ 2 ตัว และแพงมากๆ)

Comment

งืม
                นึกออกแต่
                Core 2 Extreme อ่ะ
                Quad Core
                ( - รึเป่า 18,xxx )

Comment

Working...
                X