Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะฝากญาติที่ อเมริกา หิ้ว X-fi Elite pro ราคา 9000 นิดๆคุ้มไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะฝากญาติที่ อเมริกา หิ้ว X-fi Elite pro ราคา 9000 นิดๆคุ้มไหมครับ

ตามนั้นเลยครับ จะคุ้มไหมอ่ะ ราคาเมืองไทยไม่ยอมลงซะที 16900 อยู่นั่นแหล่ะ อ้างอิงจากเว็บ www.microcenter.com ---> soundcard อ่ะครับ

Originally posted by boa12345 View Post
    ตามนั้นเลยครับ จะคุ้มไหมอ่ะ ราคาเมืองไทยไม่ยอมลงซะที 16900 อยู่นั่นแหล่ะ อ้างอิงจากเว็บ www.microcenter.com ---> soundcard อ่ะครับ
    ขอบอกคับว่าคุ้มมากคับ ใช้มาสองปีแล้วอะคับมันยังไม่เจ๋งเลยอะคับ ซื้อเลยคับ

Comment

คุ้มๆ External box ของ creative ตั้งแต่ audigy 2 ถึง x-fi ใช้ DAC Burr brown

มี shield อย่างดี ต่อ balance ออกจาก box เสียงดีกว่า ต่อจากการ์ด ชัดเจน

Comment

ขอบคุณทุกคำตอบครับ แล้วทุกท่านซื้อกันที่ไหนเหรอครับ ซื้อที่อเมริกา หรือในไทยกัน ใช้ลำโพงอะไรต่อกับ Elite- pro กันมั่งครับ ผมเล็ง Logitech z-5500 ไว้

Comment

Originally posted by boa12345 View Post
          ขอบคุณทุกคำตอบครับ แล้วทุกท่านซื้อกันที่ไหนเหรอครับ ซื้อที่อเมริกา หรือในไทยกัน ใช้ลำโพงอะไรต่อกับ Elite- pro กันมั่งครับ ผมเล็ง Logitech z-5500 ไว้
          ขอบอกว่า Elite pro + Z5500 สุดยอดของลำโพงคอมณ เพลานี้แย้วคับ ^ ^

Comment

[QUOTE=boa12345;2026421]ขอบคุณทุกคำตอบครับ แล้วทุกท่านซื้อกันที่ไหนเหรอครับ ซื้อที่อเมริกา หรือในไทยกัน ใช้ลำโพงอะไรต่อกับ Elite- pro กันมั่งครับ ผมเล็ง Logitech z-5500 ไว้[/QUO

ขอบอกว่า Elite pro + Z5500 สุดยอดเครื่องเสียงคอม ณ เพลานี้แย้วคับ

Comment

อยากมีงบเหมือน จขกท บ้างจัง ไอ้เราได้แต่มอง

Comment

ถูกครับเอามาเลย

ญาติผมเค้าก็หิ้วมาฝากจากเยอรมันประมาณหมื่นสองอ่ะ แต่ก็นานแล้ว

Comment

ตอ่ A/R yamaha RX350 + 1SUB+5 SP

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                    คุ้มๆ External box ของ creative ตั้งแต่ audigy 2 ถึง x-fi ใช้ DAC Burr brown

มี shield อย่างดี ต่อ balance ออกจาก box เสียงดีกว่า ต่อจากการ์ด ชัดเจน
                    ถ้าต่อสายสัญญาณกับ box เสียงที่ต่อจาก box ดีกว่าเสียงที่ออกจากการ์ดอีกหรอ ทำใมมันต่างกันหรอ เดี๋ยวต้องลอง ความรู้ใหม่
                    ปล.ไม่เคยต่อจาก box เลย

Comment

ผมว่าจะให้แฟนหิ้วมาซักตัวเหมือนกัน ตอนนี้เริ่มเบื่อ 2ZS Platinum Pro แระ

Comment

Working...
                      X