Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอTrainer COD 4 ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอTrainer COD 4 ได้ไหมครับ

อยากยิงแบบไม่ต้องเครียดน่ะครับ

Originally posted by delxx View Post
    อยากยิงแบบไม่ต้องเครียดน่ะครับ
    ตามนั้น

Comment

ว้าววว ขอบคุณมากๆเลยครับ

Comment

เอาแบบผมซิครับ รอบแรกชิมลางเล่นแบบง่ายสุดก่อน
        พอจบแล้วชอบด่านไหนเป็นพิเศษค่อยเลือกเล่นแบบยากสุด มันส์ดีนะ อิอิ

ปล.แบบง่ายสุด เน้นแบบไม่เครียดนะครับ ผมว่าดีกว่าใช้ตัวโกงนะ แบบว่าA.Iโง่จริงๆ ^^

Comment

พอใช้trainnerแล้วล็อกเป้าไม่ได้อะ เซ็งเลยครับ มีวิธีแก้ไหมเนี่ย

Comment

เล่นแบบไม่ใช้ TRAINER มันส์กว่าเยอะครับ

ผมลองมาแล้วทั้ง 2 แบบ ความสนุกมันต่างกัน

รอบแรกก็ใช้ไปให้รู้เส้นทางก่อน รอบหลังลองไม่่ใช้ดูครับ

Comment

Working...
            X