Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเคยเล่นstarwars-republic commando มั่งมั้ยครับ รบกวนหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเคยเล่นstarwars-republic commando มั่งมั้ยครับ รบกวนหน่อยครับ

รบกวนท่านที่เคยเล่นเ starwars-republic commando หน่อยครับ

คือผมติดตรงด่านนึงอะครับ รบกวนช่วยบอกวิธีผ่านหน่อยครับ

คือด่านที่ ให้เราไปกดที่แท่นด้านบนให้เป็นเพื่อนเป็น sniper ส่วนด้านล่างจะมีม่านบาเรียบังอยู่ ออกไปข้างนอกไม่ได้อะครับ

คือด้านล่างยิงม่านที่บังอยู่ ยิงยังไงก็ไม่แตก ส่วนด้านบน ผมยิงศัตรูตัวที่มีเป้าบอกให้ยิง ยิงยังไงก็ไม่ตาย จะออกไปยิงก็ออกไปไม่ได้ กระโดดลงไปก็กระโดนลงไม่ได้ จะผ่านทางด้านล่างก็มีม่านบังอยู่

ทำยังก็ไม่ผ่านซักทีอะครับ เซ็งเลย

รบกวนท่านที่รู้ ช่วยบอกวิธีหน่อยนะครับ

ขอบคุณมากนะครับ

นึกไม่ออก เอาหน้าจอมาดูหน่อยท่าน

Comment

แบบนี้ครับ

กด F ที่เครื่องหมายคล้ายเป้าสไนเปอ เพื่อนเราจะยิงยานให้เองคับ [เเต่หลบลูกกระสุนด้วยนะครับ]

Comment

Working...
      X