Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยครับ(สมาชิกใหม่)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยครับ(สมาชิกใหม่)

AMD 4000+
    M2NE-SLI
    DDR2 KINGSTON 1 GB 2ตัว
    Gefoec 8600 GT
    รบกวนถามหน่อยนะครับ เมื่อก่อนใช้ การ์ดจอ 7900GS แรม ของ RC PowerSuppryติดเคส
    เล่นเกมส์ปกติ แต่พอเปลี่ยน 8600GT แรมKingston Power 450W แล้วเล่นได้ประมาณ 1อาทิตย์ ก็เกิดอาการ ค้าง กระตุก ตอนนี้ขึ้น บลูสกีนแล้ว เป็นแต่ตอนเล่นเกมส์ ใช้งานปกติไม่มีปัญหา
    สลับแรมก็ลองแล้ว ยืมแรมเพื่อนมาเปลี่ยนก็ยังเป็น ขอความกรุณาด้วยตอนนี้เซ็งมากเพิ่งซื้อมาเดือนกว่าเอง
    ขอบคุณล่วงหน้า

ลอง http://downloads.guru3d.com/ เข้าไปโหลดไดร์เว่อร์ที่นี่ครับ เลือกตัวที่เป็น WHQL นะครับ จะได้ตัดปัญหาเรื่องเข้ากันไม่ได้กับระบบปฏิบัติการ
    -------------------------------
    ถ้าเปลี่ยนไดร์เว่อร์แล้วไม่หาย ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ คุณต้องเช็คฮาร์ดแวร์แล้วล่ะครับ

Comment

อิอิเซฟๆเข้าสมองหุหุหุ

Comment

ปัญหาความร้อนเช๊คดูไห้ดีครับ หรือไม่ก็ PSU จ่ายไฟไม่ดีพอตอน Full load

Comment

Working...
        X