Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไดฟ์ ที่ไรแผ่น Blue ray มีขายที่ไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไดฟ์ ที่ไรแผ่น Blue ray มีขายที่ไหนบ้างครับ

ไดฟ์ ที่ไรท์แผ่น Blue ray มีขายที่ไหนบ้างครับ ใครรบกวนตอบด้วยครับ

อาจจะต้องสั่งมาจากนอกนะครับ

เพราะในประเทศไทยนั้นยังถือว่าไม่ค่อยเป็นที่นิยมนักนะครับก็เลยอาจจะหาซื้อยากน่อย

ที่เคยเห็นก็แต่ในโน๊ตบุ๊กรุ่นสูงๆแพงๆนะครับที่มี

Comment

Originally posted by passakon View Post
      ไดฟ์ ที่ไรท์แผ่น Blue ray มีขายที่ไหนบ้างครับ ใครรบกวนตอบด้วยครับ

มีขายแล้วนะครับ ไม่ต้องสั่งนอก ที่ผมเห็นคือ LG , Pioneer ครับราคา 9,XXX Bath

ผมจำตัวแทนจำหน่ายไม่ได้ครับ ลองสืบดูนะครับ

Comment

ถึงมีในไทยก็ไม่มีตังซื้อ (ผมนะ) อิอิ แพงเกิ้น

Comment

แพงจัง

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
            มีขายแล้วนะครับ ไม่ต้องสั่งนอก ที่ผมเห็นคือ LG , Pioneer ครับราคา 9,XXX Bath

ผมจำตัวแทนจำหน่ายไม่ได้ครับ ลองสืบดูนะครับ
            ~1xxxx นี่ตัวอ่านครับ
            -*-

ตัวเขียนที่เห็นๆก็ LG ครับพันทิปแต่ต้องเดินเอานะจำร้านไม่ได้
            สนนราคาไม่แพงครับ... ~28xxx เดือนก่อน

Comment

LG ตอนนี้ ที่ TI city เหลือ 15000 แล้ว ค๊าบบ ... แต่ก็ยังแพงอยู่ดี ละ

DVD - RW ต่อไปละ กัน เรา .... (T_T)

Comment

ซื้อมาแล้วแผ่นเปล่าจะไปซื้อที่ไหนครับ แผ่นเปล่าคงแพงน่าดู

Comment

Originally posted by Zemos View Post
                  ซื้อมาแล้วแผ่นเปล่าจะไปซื้อที่ไหนครับ แผ่นเปล่าคงแพงน่าดู

ในบอร์ดขายของ มีคนตั้งกระทู้ขายอยู่ครับ

Comment

ไดร์ฟ มันแพงกว่า PS3 ซะอีก ตะแหง่ว

Comment

ตอนนี้มีแต่ บูเร rom อ่า

ไม่เห็นจะอ่านเร็วขึ้นเลย อ่า

Comment

blu-ray rip เป็น dvd 9ก้อชัดแจ๋วแล้วฮะ

Comment

10000 กว่า ซื้อ PC เล่นได้สบายๆ ^^"

Comment

แผ่นเปล่าแพงครับ 400-500 ขึ้นอ่ะ แต่เทียบกับความจุก็คุ้มอยู่นะ เพราะเฉลี่ยแล้วถูกกว่า HDD 40GB อีกทั้งๆที่ความจุสูงกว่า เคยเห็นมีคนเอามาขายในห้อง IT Market นะครับ

Comment

Working...
                            X