Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ AMD กับงานกราฟิกมั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by kw01 View Post
    อินเทลเนียนกว่าครับ หุหุ
    InHell เนียนกว่าแน่นอนครับ ด้านหลังเนียนเรียบ ไม่เหมือน AMD ที่ด้านหลังมีขารองรับแรงกระแทกตั้ง 940 อัน อิอิ

Comment

ผมว่า แรม เยอะๆๆ จะดีมากมายครับ

Comment

ใช้พวก photoshop IIIus สบายๆ

Comment

ไปเอามาจากไหนครับว่าใช้ AMD แล้วมีปัญหาเหอๆ..
          ไม่มีปัญหาครับ ผมยืนยันเองเลย..

ผมใช้
          AMD Athlon X2 4200+ เดิมๆ ไม่คล็อก.

ลงโปรแกรม ทั้งหมดนี้ ใช้งานได้จริง เนียนๆ ไม่เคยมีปัญหา
          Photoshop CS2
          Illastrator CS2
          Coreldraw X4 V.14
          AutoCad 2008

จากผู้ใช้งานจริง ยืนยันเองเลยครับ!!..

ปล. AMD Duron 700MHz วิ่งเดิมๆ ผมก็ใช้ Photoshop CS2, Illastrator CS2 มาแล้ว..

Comment

ไม่เห็นเป็นอะไรเลยครับผมใช้ยังสบายๆเลยครับพวก Fluent,autocad,Inventor

Comment

ผมใช้เล่นเกมส์อย่างเดียวเลย

Comment

...

Originally posted by kirk View Post
                InHell เนียนกว่าแน่นอนครับ ด้านหลังเนียนเรียบ ไม่เหมือน AMD ที่ด้านหลังมีขารองรับแรงกระแทกตั้ง 940 อัน อิอิ
                เขียนอย่างนี้ทั่นไม่กลัวสาวก INTEL พิสูจน์เอา ขา พิน จิ้มตาทั่นหรอครับ อิอิ

เชียร์ AMD คร้าบบบบบบบบบบ

Comment

อย่าว่าแต่ photoshop ,illus เลยคับ maya,3ds ก้อไม่เห็นมันจะมีปัญหาอันใด + +

Comment

เอาเป็นว่ารูปในลายเซ็นผมทำมาจาก AMD ก็แล้วกัน

Comment

Originally posted by yochimaru View Post
                      เขียนอย่างนี้ทั่นไม่กลัวสาวก INTEL พิสูจน์เอา ขา พิน จิ้มตาทั่นหรอครับ อิอิ

เชียร์ AMD คร้าบบบบบบบบบบ
                      นู๋ไม่กล้ว อิอิ

นู๋ AMD Namia

Comment

อย่าว่าแต่ X2 เลยครับ เพื่อนผมยังใช้ Celelon 1.6 ในโน๊ตบุค กับ MaYa อยู่เลยครับ สบายมาก

Comment

ผมก็ใช้ทำกราฟิคอยู่ไม่มีปัญหาครับ

Comment

เคยประกอบให้ลูกค้าไปเครื่อง เป็น AMD Opteron F เค้าบอกว่า เครื่องทำงานได้เรียบกว่า Xeon อ่ะครับ
                            เค้าทำพวก Maya

Comment

ก็ใช้อยู่ครับ
                              Illustrator, Indesign, Acrobat Distiller, Bridge CS3
                              Photoshop CS2
                              Photoscape
                              AthlonX2 4200+ @2.96Ghz ลื่นสนิทครับ
                              ช่วงที่มันต้องคำนวนนาน ๆ (resize object พร้อมกันสักสามสี่ร้อยชิ้น) ก็ทำอย่างอื่นได้ไม่ต้องรอครับ อีกคอร์มันยังว่าง^^

Comment

ผมว่าเอาเครื่องไหนเครื่องนึ่งสร้างแล้วอีกเครื่องเอาไว้เรนเดอร์ดีมั้ย
                                เนียนไม่เนียนอยู่ที่การ์ดจอมากกว่าใส่การ์ดไปซักคู่ไม่เนียนก็ให้มันรู้ไปสิ

Comment

Working...
                                X