Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ6000+-ได้นิดหน่อย เล่นการ์ดจอตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ6000+-ได้นิดหน่อย เล่นการ์ดจอตัวไหนดีครับ

มีงบ6000+-ได้นิดหน่อย เล่นการ์ดจอตัวไหนดีครับ
    ระหว่าง ATI กับ GF อันไหนได้สเปคที่สูงกว่าครับในราคาที่เท่าไหร่
    และแนะนำตัวไหนครับ ขอสเปคกับราคาด้วยน่ะครับ

รอดู 9600 gt ครับ ถ้าไม่รีบ

Comment

เล่นเกมส์ป่าวครับ ถ้าเล่นเกมส์ งบประมาณนี้ 8600 GTS โลด.....

สว่นยี่ห้อ แนะนำ XFX กับ MSI ครับ

Comment

Originally posted by gerrard View Post
        เล่นเกมส์ป่าวครับ ถ้าเล่นเกมส์ งบประมาณนี้ 8600 GTS โลด.....

สว่นยี่ห้อ แนะนำ XFX กับ MSI ครับ
        86gts

ผมว่าได้3850 แรงกว่า86gtsเยอะนะ

Comment

3850 เลย

Comment

Originally posted by sicklab View Post
            86gts

ผมว่าได้3850 แรงกว่า86gtsเยอะนะ

คิดเหมือนกันครับ
            HD3850 ชัวร์ๆครับ

Comment

6870 ตัวถูกๆมันเท่าไหร่หรอครับ จะดีกว่าป่าวอ่ะ

Comment

Spark HD3850 ครับ 5,400

Comment

HD3870 ตัวไหนดีกว่า
                  แร้วดีกว่ายังไงอ่ะครับ

Comment

Originally posted by donut-punk View Post
                    มีงบ6000+-ได้นิดหน่อย เล่นการ์ดจอตัวไหนดีครับ
                    ระหว่าง ATI กับ GF อันไหนได้สเปคที่สูงกว่าครับในราคาที่เท่าไหร่
                    และแนะนำตัวไหนครับ ขอสเปคกับราคาด้วยน่ะครับ
                    - ผมแนะนำ SAPPHIRE HD3850 ราคา 6,000 บาท
                    http://www.tkcom99.com/product_detai...14&s_cat_id=27

Originally posted by donut-punk View Post
                    HD3870 ตัวไหนดีกว่า
                    แร้วดีกว่ายังไงอ่ะครับ
                    - 3870 ดีกว่า เพราะ มันแรงกว่า แต่แน่นอนครับ แพงกว่า

Comment

ดันนนนน

Comment

3850

Comment

3850

Comment

3850 เร็วกว่า 8600GTS ครึ่งต่อครึง เหอะๆ ราคา***งกันนิดนึง

Comment

Working...
                            X