Announcement

Collapse
No announcement yet.

cpu-z ไม่เห็นชื่อ ram Kington มันใช่ของปลอมไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cpu-z ไม่เห็นชื่อ ram Kington มันใช่ของปลอมไหมครับ

cpu-z ไม่เห็นชื่อ ram Kington มันใช่ของปลอมไหมครับ
    พอดีผมพึ่งซ้อมาอ่ะ 1กิ /667 ของ ใต้หวัน
    เห็นคนบอกว่าถ้า cpu-z ไม่เห็นชื่อ ram Kington มันใช่ของปลอม จิงเปล่าอ่ะ

ผิดหมวดแล้วมั้งครับมันไม่น่าใช่หมวดนี้อ่ะ
    cpu-z version อะไรครับถ้า version เก่ามันไม่เห็นหรอกครับลองหาโหลดตัวล่าสุดมาดูยัง
    ปล.ผิดห้องจริงๆนะ อะหืออะหือ

Comment

กฎ กติกา การใช้เว็บบอร์ด

http://forums.overclockzone.com/foru...read.php?t=119

Comment

โทดทีครับ cpu-z เวอร์ชั่น 1.44 อะครับ
        Last edited by choke555; 12 Feb 2008, 21:05:10.

Comment

V.ใหม่นินา
          อิอิ ม่ะรุ้ รอคนรุ้มาตอบ

Comment

เอารูปมาดู ลองหลายๆเวอร์ชั่น

แต่ถึงจะปลอม ถ้าใช้ได้ มันก็แรม เหมือนกันครับ

Comment

ของเพื่อนผมของkington667เเต่ขึ้นเเค่533อิ่คับลองเสียบดูหลายเครื่องแล้ว

Comment

Working...
              X