Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคร้าบ ต่อสายไฟมะเปง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคร้าบ ต่อสายไฟมะเปง

ผมซื้อคอมมาใหม่อะครับ แบบว่าต่อ สายพวก รีสตาท พาวเวอ พวกเนี้ยอะครับ มานมีเยอะมาก

ต่อกะเมนบอดไม่เปนอะครับ ไม่รู้เสียบตงไหนบ้าง เเนะนำทีครับ กลัวเสียบผิด

H u h u !

เอ้ากำ - -' ลองดูกะคุ่มือ เมนบอร์ดเอาอ่างับ มะยาก

^-^

Comment

คู่มือที่มากับบอร์ดช่วยท่านได้ ว่าแต่เป้นรุ่นอะไรครับ..

Comment

ดูคู่มือครับแน่ นอน แต่ส่วนตัวผมดู ตัวสกรีนบนเมนบอร์ดก็ได้ (ดูได้เฉาะวัยรุ่น คนแก่มองไม่เหนเอิ้กๆๆ)

Comment

Working...
        X