Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้จอย play กับตัวแปลง usb บ้างอะครับถามไรหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

บอกวิธีมาครับ ทำไม่เป็นเดี๋ยวส่งใ้ห้

Comment

หน้าตาเป็นอย่างงี้นี่เอง เหมือนจะเคยเห็น ไอ่เราก็นึกว่าเป็นhub

Comment

Originally posted by elephanter View Post
        บอกวิธีมาครับ ทำไม่เป็นเดี๋ยวส่งใ้ห้
        ก่อนอื่นก็สร้างFolderสักอัน เอาเป็นว่าชื่อDriverก็แล้วกันนะครับ แล้วก็ก๊อปไฟล์ทั้งหมดในแผ่นDriverที่เค้าให้มาลงไปในFolder นั้น แล้วใช้โปรแกรมWinzip หรือWinrar อัดมาอ่ะครับ ลองทำดูนะครับ

ขอบคุณมากๆคร้าบบ

ปล.แผ่นรุ่นนี้เค้าให้มาเป็นCDหรือFloppyครับ ถ้าได้มาเป็นแผ่นFloppyแนะนำก๊อปเก็บไว้ด้วยนะครับ(ไรท์ใส่CDไว้ปลอดภัยกว่า) ผมเคยเก็บไว้นานจนข้อมูลหายเลยอ่า

Comment

ผมก็ใช้อยู่ครับ , นึกถึง จอยพ่วง Famicom เมื่อก่อน... เอามาเล่นดาวน์ทาวรวมกีฬา ตีกันสี่คน มันส์ ๆ

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
            ดีใขจด้วยนะครับ ได้ของแล้วววว ว่าแต่ส่งDriverมาให้หน่อยได้ไหมครับ ผมทำแผ่นหายไปแล้วอ่า
            ใช้จอยแบบไหนอะครับผมมีไดร์เวอร์อยู่เยอะแยะเลย

พอช่วยได้ครับ

Comment

ผมใช้อันละ 180 บาท เล่นได้ไม่มีปัญหางิ เอิ๊ก ๆ

Comment

หน้าตาเป็นอย่างงี้นี่เอง เหมือนจะเคยเห็น ไอ่เราก็นึกว่าเป็นhub
                ยังมีอีกแบบคับ ที่ผมเคยเห็นอ่ะนะ ออกแนว สายจอย PS2 สีดำๆ แล้วก็มีปลั๊ก เป็นแบบ 2 สาย 2 ปลั๊ก แต่ดูไม่ค่อยคงทน

Comment

ซื้อมาจากตลาดนัดแถวบ้านครับ จอยของผมอ่ะ อันละ 250 รับประกัน 2อาทิตย์ เป็นจอยเพล์2 ของแท้ด้วย กับหัวแปลง usb 80 บาท

Comment

ขอdriverด้วยสิครับ

Comment

ผมซื้อ JOYไร้สายมา 580 กับแปลง JOY 120 มาใช้เเล้วมันรู้สึกช้า ๆ ไงชอบกล คือต้องกดซ้ำ ๆ เเรงถึงได้ เล่น PES2008 หมดหนุกเลย สงสัยยังใหม่อยู่ เเต่ JOY เเจ๋มเลย ปุ่มนุ่มมือดี

Comment

ผมก้อมีแบบ จขกท แต่ว่ามันไม่สั่นนะครับ

Comment

Originally posted by RunN18 View Post
                          ผมก้อมีแบบ จขกท แต่ว่ามันไม่สั่นนะครับ
                          ลงDriverก่อนนะครับ

Comment

สั้นครับ ในเกมไม่รู้นะ แต่เทสจากคอนโทรลพาแนลสั่นได่ครับ ไอ้ตัวต่ออ่ะ ผมซื้อมา 150 เทสกะจอย เพลย์สองแท้

Comment

Originally posted by tsunaru View Post
                              สั้นครับ ในเกมไม่รู้นะ แต่เทสจากคอนโทรลพาแนลสั่นได่ครับ ไอ้ตัวต่ออ่ะ ผมซื้อมา 150 เทสกะจอย เพลย์สองแท้
                              เทสไงอ่ะให้มันสั่น ทำไมของผมไม่เคยเทสกับเค้าบ้างเลย 555+ ถึงว่ามันไม่สั่น ไดร์เวอร์ก้อไม่เคยลง ซื้อหัวแปลงมานานแล้ว ดีนะที่มันหาเจอ สนิมตรงหัว usb มัน เขอะ ทีเดียว แต่ก้อยังเล่นได้ดีไม่มีปัญหา pes 7 แลมพ์ ยิงไกลดีจิง ว่างๆ มาเล่นกันครับ...... ใครมีไดร์เวอร์เหมือน จขกท ส่งมาให้ทีจ้า ไฟลืใหญ่ไหมเอ่ย ............klaa03@hotmail.com

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
                                ลงDriverก่อนนะครับ
                                พี่ท่าน ได้ไดร์เวอร์รึยังนั้น .....

Comment

Working...
                                X