Announcement

Collapse
No announcement yet.

E2140 / Dark-s ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E2140 / Dark-s ช่วยด้วยครับ

E2140 / Dark-s ช่วยด้วยครับ (ตอนนี้ยังไม่ได้ปรับอะไรเลย นอกจากปรับ 250x8 = 2 GHz)
    ลองปรับอย่างอื่น ก็ยังไม่ได้ครับ ขอคำชี้แนะด้วยครับ

E2140 mo
    Dask-s
    Kingbox/800 1Gx2
    Enermax 350 w

ขอบคุณล่วงหน้าทุกท่านครับ

ใครเล่นบอร์ดแรงมาตอบด่วน

Comment

อันดับแรกปรับบัสสเต็ปมาที่ 266 แล้วรี1รอบงับ....

Comment

บอร์ดแรงนะนั่น แต่ปรับยากมาก เอิ๊กๆ..

Comment

บอร์ดก็แรงเทพ แต่ทำไม set ได้แค่นั้นหว่า

DFI ไม่ยากครับ แค่อาศัยความเก๋า หิหิ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
            บอร์ดก็แรงเทพ แต่ทำไม set ได้แค่นั้นหว่า

DFI ไม่ยากครับ แค่อาศัยความเก๋า หิหิ
            กำลังพยายามอยู่ครับท่านอิม
            ชั่วโมงบินของผม ยังไม่ถึงครับ

Comment

Originally posted by dears View Post
              อันดับแรกปรับบัสสเต็ปมาที่ 266 แล้วรี1รอบงับ....
              จะพยายามครับ
              ขอบคุณครับท่านเดียร์

Comment

มีอะไรถามตาเดียร์เลยงับ

Comment

ทดไว้ 4:5 ไว้เลย ไฟแรมสัก 2 CL 5-5-5-15 ไฟCPUสัก 1.45 ไว้เลย

ทีนี้ก็ปรับบัสไปเรื่อยๆเลย

มีปัญหาไรก็ถามพี่อิมเลย

Comment

Working...
                  X