Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง window live game เกี่ยวกับ Gear of War หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง window live game เกี่ยวกับ Gear of War หน่อยครับ

จำเป็นต้องลงด้วยมั้ยครับ โปรแกรม window live game 1.2 แล้วหาโหลดได้ที่ไหนครับ คือว่า ผมไม่สามารถสร้างโปรไฟร์ได้ครับ ขอความกรุณาด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ ที่สละเวลาอ่าน กระทู้ ของผม....ขอบคุณครับ มือใหม่หัดเล่นเกมส์

ถ้า update DX มันจะไม่เป็นนะครับ ผมเคยเจอปัญหานี้ครั้งหนึ่งมันขึ้นใเโหลดก็ตามไปโหลดโดยการ search ใน google ครับ ลอง Update DX ดูครับ หรือไม่ไปโหลด window live game มาลงครับ

Comment

Working...
    X