Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATI HD3450 กับ nVidia 8400GS ตัวไหนแรงกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATI HD3450 กับ nVidia 8400GS ตัวไหนแรงกว่าครับ

ATI HD3450 กับ nVidia 8400GS ตัวไหนแรงกว่าครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่ให้คำตอบครับ

ระดับเดียวกันครับ แรงไม่ต่างกัน

แต่ซื้อมาดูหนัง ati สุดยอด

Comment

ใช่ครับ ATi ถ้าซื้อมาดูหนังดีครับเพราะผมก็ใช้ATiครับ

Comment

ไม่แตกต่างกันเท่าไหร่ครับผม HD3450 รันคะแนนได้เยอะกว่านิดหน่อย

Comment

ขอถามเพิ่มหน่อยครับ
          1.ความร้อนของ2ตัวนี้ ตัวไหนเย็นกว่าครับ
          2.Power ธรรมดาที่ติดมากับCase(500W)
          น่าจะรับ2ตัวนี้ไหวไหมครับ
          ขอบคุณครับ

Comment

1. 3450 เย็นกว่าเพราะ Technology ชิพ 55nm
            2. น่าจะพอนะครับ

Comment

500Wมากับเคสจ่ายจริงน่าจะประมาณ350-400Wพออยู่แล้วคับ

Comment

Working...
              X