Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่น้องครับ! GIGABYTE HD 3870 512M DDR 3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่น้องครับ! GIGABYTE HD 3870 512M DDR 3

พอดีเพิ่งซื้อมา อยากถามว่ามันแหล่มรึเปล่า ตอนแรกจะเอา Sapphire 3850 512 DDR4 แต่ราคามันเท่ากัน 7190 เลยเอามา อยากรู้ครับ

แจ่มเป็ดครับท่านตัวนี้ ราคาไม่แพง จัดไปท่าน เทสความแรงไปเลยจะได้รู้ครับ

Comment

การ์ดเป็นแบบต้นฉบับ ATI หรือ การ์ดที่กิ๊กกาไบท์ทำเอง

Comment

ตัว HD 3870 ( DDR3 ) กับ HD 3870 ( DDR4 )

ทั้ง 2 รุ่นนี้ใส่วัสดุคุณภาพอย่าง Ultra Durable 2 นะครับ สังเกตุตัวเดิมๆ Sink สีแดงตัวหลังๆจะมีการใส่ Sink Zalman มาแทนครับ

สองพี่น้องแห่งความแรงมาแล้ว

ตัวแรก HD 3870 DDR3 512 MB UD2 Edition Zalman

Zoom ชัดๆกับครับ

อีกตัว HD 3870 512 MB DDR4 ( แบบเดิมๆ Referance )

Zoom Zoom

Comment

ของเค้าดีจริงๆ

Comment

สติ๊กเกอร์มันจะลอกไหม หลายยี่ห้อโดนมานะ

Comment

Originally posted by samutss View Post
              สติ๊กเกอร์มันจะลอกไหม หลายยี่ห้อโดนมานะ
              ไม่ลอกครับ ถ้าไม่ไปทำอะไรแบบว่า XXX

Comment

Working...
              X