Announcement

Collapse
No announcement yet.

มี การ์ดจอตัวไหนล้ม Crysis ได้มั้งคับ เอาแบบปรับสุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผมปรับสุดก็ไม่กระตุกนะ HD3870
    1240*1024 high no AA

Comment

ชอบก็ไอตรง พระอาทิตย์ สาดแสงลอดตามช่องใบไม้นี่แหละครับ

มันเป็นอะไรที่....มาก

Comment

อยากเห้นเกมไรที่ภาพสวยกว่านี้อ่าาา

Comment

ถ้า 5200+ 8800 gt มันพอจะได้ไหมกับ Ultra high อ่า พอดีเเอบมอง ว่าจะไปเเต่งชักหน่อย อิอิ

Comment

ขอย่อนะครับ
            Last edited by Lightron; 14 Aug 2008, 19:40:10.

Comment

อยากเห็นแบบปรับสุด เปิด AA ด้วยอะ - -

Comment

ถ้าปรับ v.high คงจะยากครับ ขนาด 8800ultra ยังไม่ลื่น

Comment

เห็นที่เขาเอา 8สูบของอินเทลมาทดสอบแต่จำไม่ได้ว่าใช้การ์ดจออะไรผมว่านั่นแหละสุดยอดครับ เขามีคลิปให้ดูด้วยครับ ซี๊ดๆๆๆ

Comment

Originally posted by Kira69 View Post
                    ถ้าปรับ v.high คงจะยากครับ ขนาด 8800ultra ยังไม่ลื่น
                    ก็ที่แคปให้ดูนั้น ยิ่งกว่า Very high อีกนะครับ ถ้าเป็น 8800UT Very high เล่นบนxp สบายๆครับ ลบหยัก4x ยังไหวภาพ 1680*1050 ด้วยซ้ำ

Comment

ชอบแดดกระทบใบตองอ่ะ เนียนดีจิงๆ

อย่างเราหมดสิทธิ์ T T

Comment

Radeon 5870 oc แล้วกันครับ
                        เกมแห่งอนาคตของมนุษยชาติ

Comment

เหอๆ

Edit ผมก็ 1MB ภาพก็มาไม่เห็นช้า

กด กากบาท ข้างบนก็ได้นิ ?
                          Last edited by BaKerStreet; 15 Feb 2008, 22:10:28.

Comment

ลงเยอะไปแล้วครับข้างบน ผมเน็ต 1mb ยังโหลดนานเลยครับ (ตอนตอบยังโหลดไม่หมดเลย)

Comment

อ๊ากกก ยากส์คับ เครื่องผมก้อปรับ Very High ตอนเล่นเหมือนกัน 800x600 AAx4 บางครั้งก้อ 1024x768 NoAA เฟมเรท 20 - 35 ส่วนมากจะ 25 พอเล่นได้คับ ไม่ถึงกับอืดมากกกมายยอะไร สเปคก้อ Inno 8800GT OC 512MB CPU ก้อใช้จตุคอร์เลยคับ Q6600 2.4 ^ ^ แรมก้อ Corsair XMS2 GB (800) เดิมๆๆหมดเลยคับ

Comment

Originally posted by punchawat View Post
                                อ๊ากกก ยากส์คับ เครื่องผมก้อปรับ Very High ตอนเล่นเหมือนกัน 800x600 AAx4 บางครั้งก้อ 1024x768 NoAA เฟมเรท 20 - 35 ส่วนมากจะ 25 พอเล่นได้คับ ไม่ถึงกับอืดมากกกมายยอะไร สเปคก้อ Inno 8800GT OC 512MB CPU ก้อใช้จตุคอร์เลยคับ Q6600 2.4 ^ ^ แรมก้อ Corsair XMS2 GB (800) เดิมๆๆหมดเลยคับ
                                เล่นใน XP เถิดจะเกิดผล

Comment

Working...
                                X