Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆคิดยังไงกับ ASUS HD 3870 512 DDR4 ครับป๋ม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆคิดยังไงกับ ASUS HD 3870 512 DDR4 ครับป๋ม

คืออยากทราบข้อดีข้อเสียนิดหน่อยครับ หาความรู้ครับบบบ

เหมือนตัวนี้ละครับ ตัว HD 3870 ( DDR3 ) กับ HD 3870 ( DDR4 ) แต่วัสดุอาจจะต่างกัน

ทั้ง 2 รุ่นนี้ใส่วัสดุคุณภาพอย่าง Ultra Durable 2 นะครับ สังเกตุตัวเดิมๆ Sink สีแดงตัวหลังๆจะมีการใส่ Sink Zalman มาแทนครับ

สองพี่น้องแห่งความแรงมาแล้ว

ตัวแรก HD 3870 DDR3 512 MB UD2 Edition Zalman

Zoom ชัดๆกับครับ

อีกตัว HD 3870 512 MB DDR4 ( แบบเดิมๆ Referance )

Zoom Zoom

Comment

ตัวที่ติด Zalman สวยดีครับ

Comment

ถามว่าคิดยังไง .......

ตอบ.... แรง แต่ไม่มีปัญญาซื้อ อิอิ

Comment

Originally posted by purplekingz View Post
          คืออยากทราบข้อดีข้อเสียนิดหน่อยครับ หาความรู้ครับบบบ
          จริงๆโดยงานแล้ว ผมชอบ ASUS ที่สุดครับ รวมถึงประกันด้วย

แต่ แพงกว่าชาวบ้านไปหน่อยครับ
          Last edited by wikorn; 14 Feb 2008, 13:46:07.

Comment

คิดว่าดีครับ แต่ไม่มีปัญญาซื้อ เห้อ.. - -"

Comment

เหมือนอย่างที่ท่านวิกรพูดละครับข้อเสียก็คือราคาสูงกว่าชาวบ้านเค้า

Comment

ต้องลองครับถึงรู้บางทีมันก็อาจจะไม่ดีอย่างที่คิดก็ได้ครับของแพงไม่ดีเสมอไปครับ

Comment

Working...
                X