Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาย psu แบบถอดได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาย psu แบบถอดได้

คืออยากรู้ว่าพวก psu ที่มันถอดสายอ่ะงับ เราจำเป็นต้องเสียบทุกเส้นที่มันให้มาไหม หรือว่าเสียบเฉพาะที่เราใช้ แล้วถ้าไม่เสียบสายไว้มันจะเป็นอะไรไหมงับ

ใช้กี่เส้นก้อเสียบเท่านั้น
    เสียบทุกเส้นแต่ใช้ไม่คบจะซื้อมาทำมัย

Comment

Originally posted by mOmOnez View Post
      คืออยากรู้ว่าพวก psu ที่มันถอดสายอ่ะงับ เราจำเป็นต้องเสียบทุกเส้นที่มันให้มาไหม หรือว่าเสียบเฉพาะที่เราใช้ แล้วถ้าไม่เสียบสายไว้มันจะเป็นอะไรไหมงับ
      ไม่จำเป้็นคับ เสียบเฉพาะที่ใช้งาน

ใช้ได้ไม่มีปัญหา

Comment

โทษคับกดเกิน

Comment

ทู้ล่างก็มีคนตอบแล้วนี่คับ -*-

Comment

Working...
          X