Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง จอ Lcd หน่อยนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง จอ Lcd หน่อยนะ

มีงบ 12000 ควรใช้จอ Lcd รุ่นไหนดี

จอของ samsung รุ่น 943bx นี่น่าสนไหม

ผมเน้นทำงาน photoshop เอาให้ภาพสีตรงๆอ่าคับ ^^

ยังไงช่วยแนะนำหน่อยนะ

** อีกคำถามนึง การ์ดจอ ของ กิ๊กกะไบต์ กับ ซัตไฟล์ รุ่น hdd 3870 ddr4 512mb มันต่างกันไหม หรือว่าต่างกันแค่ยี่ห้อ อันไหนดีกว่ากัน ?

แล้วได้ยินมาว่า ซัตไฟล์ hd 3870 ddr4 512mb มันมีรุ่นใหม่ออกมาแทนตัวนี้ มันจะดีกว่าตัวนี้ไหม ช่วยตอบอีกคำถามนะคับ ขอบคุณมากๆๆ

ผมว่าเลือกด้ายตาตัวเองดีกว่าครับ

ลองดูของ Phillip ด้วยครับ ว่าชอบใหม

Comment

LG ก็ดูๆเสป็กแล้วค่า Contras สูงดีนะคับ แต่ไม่รู้ว่าจะได้สีตามที่ต้องการรึป่าว
      Samsung 226BW นี่ก็สวยนะคับ

เรื่องจอนี่ ต้องดูด้วยตาคับ ใช้การมองเห็นเป็นการตัดสิน ไม่ใช่ที่คำแนะนำนะคับ

Comment

Working...
      X