Announcement

Collapse
No announcement yet.

Call OF Duty 4 Talk's SP-MP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผมนี่ทำยังไงตัว MP มันก็ไม่อัพเดทเป็น 1.4 สักทีครับ

มันเป็น 1.0 กว่าๆ

แต่ SP นี่อัพแครกได้ครับ แต่เล่น MP ไม่ได้

มันบอก cd-key ไม่ถืก

Comment

เซอเวอร์เถื่อน มีคนโกงอยู่รึเปล่าครับ

Comment

ถามเล่นๆก็เซ็งดีกว่า
        คาดว่าคงจบหมดแล้วของถามเรื่องด่านสุดท้ายแล้วกันนะครับ ตอนเล็งปืนพกใส่เจ้า 3คนนั้น
        อยากทราบว่าแต่ละท่านยิงกันแบบไหนมั้งครับ เหอะๆ
        ของผมจะรอให้เจ้าหัวหน้าใหญ่(ลืมชื่อขออภัย) หันมาเกือบเต็มหน้าก็ประมาณว่ามันกำลังจะยิงเรา แล้วผมค่อยคลิ้กขวาแล้วเล็งที่หัวมันแล้วยิง
        หลังจากนั้นก็จะรีบเล็งไปทางเจ้าตัวซ้ายก่อนโดยเล็งที่หัวแล้วก็ยิง ต่อมาก็ไปตัวขวาแล้วทำเหมือนกัน
        จบด้วยการรีโหลดอย่างเท่(รึปล่าว)

ของเพื่อนผม มันไม่เล็งเลยอะ มันยิงแหลกเลย
        ก็เลยมาลองถามทุกท่านดูนะครับ (หาเรื่องไร้สาระมาถามจริงฉัน )

Comment

ผมยิงไอโล้นนั่นคนแรกเลยครับ

Comment

ขอร่วมด้วยเพิ่งเล่นได้เมื่อวาน เข้าไปตายเละ (ผมนะ) k ครับ เห็นก็ยิงหัวได้เลย

Comment

ในเกมส์ LAR เพิ่งเข้าไปเล่นโดนฆ่าเป็นว่าเล่น

Comment

Originally posted by kpx17b View Post
                ของผมนี่ทำยังไงตัว MP มันก็ไม่อัพเดทเป็น 1.4 สักทีครับ

มันเป็น 1.0 กว่าๆ

แต่ SP นี่อัพแครกได้ครับ แต่เล่น MP ไม่ได้

มันบอก cd-key ไม่ถืก
                โหลด 1.4 เอาจากเวปนี้เลยนะครับ ตอนโหลดผมว่าโหลดกับ ตัวwindows เลยไฟล์จะสมบูรณ์กว่า
                http://files.filefront.com/CoD4MW+14.../fileinfo.html

ส่วน 1.5 ผมอัพให้เอง ถ้าเสียหรือโหลดไม่ได้ รบกวนบอกด้วยนะครับ
                http://www.uploadtoday.com/download/...b49882a174f8f0

อย่าลืมอัพแพท pbsetup ด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by usotsuki View Post
                  ถามเล่นๆก็เซ็งดีกว่า
                  คาดว่าคงจบหมดแล้วของถามเรื่องด่านสุดท้ายแล้วกันนะครับ ตอนเล็งปืนพกใส่เจ้า 3คนนั้น
                  อยากทราบว่าแต่ละท่านยิงกันแบบไหนมั้งครับ เหอะๆ
                  ของผมจะรอให้เจ้าหัวหน้าใหญ่(ลืมชื่อขออภัย) หันมาเกือบเต็มหน้าก็ประมาณว่ามันกำลังจะยิงเรา แล้วผมค่อยคลิ้กขวาแล้วเล็งที่หัวมันแล้วยิง
                  หลังจากนั้นก็จะรีบเล็งไปทางเจ้าตัวซ้ายก่อนโดยเล็งที่หัวแล้วก็ยิง ต่อมาก็ไปตัวขวาแล้วทำเหมือนกัน
                  จบด้วยการรีโหลดอย่างเท่(รึปล่าว)

ของเพื่อนผม มันไม่เล็งเลยอะ มันยิงแหลกเลย
                  ก็เลยมาลองถามทุกท่านดูนะครับ (หาเรื่องไร้สาระมาถามจริงฉัน )
                  รอบแรกยิงไอ้โล้นก่อน
                  พอพลังๆเริ่มเล่นกับมันกราดยิงบ้างรอให้มันใกล้ๆยิงมาแล้วชิงยิงก่อนบ้าง

Comment

7600GS เล่นได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by candy View Post
                      7600GS เล่นได้ไหมครับ
                      สบายมากครับ ผมว่าลื่นเลยเหละ

Comment

จริงหรอครับ PT4 2.4 ram 1.5G VGA 7600GS ครับยังเล่นได้อยู่ป่าวครับ

Comment

Originally posted by candy View Post
                          จริงหรอครับ PT4 2.4 ram 1.5G VGA 7600GS ครับยังเล่นได้อยู่ป่าวครับ

ใช้สเปคเดียวกับผมเลยต่างกัน การ์ดจอ แต่ 7600 GS / X1650 Pro ความแรงไม่ต่างกันมากนะ
                          ลองไปหาตัวเกมส์มาดูนะครับ บอกได้คำเดียวว่ามันส์

Comment

แล้วถ้า 7600Gs กับ x1650 pro อันไหนดีกว่าครับ แล้วถ้าเล่นแล้วต้องปรับความระเอียดเท่าไรหรอครับ

Comment

พอๆกัน มั้งครับ

Comment

เล่นจนปวดมือ เลยยยย ไม่ไหวแล้ววว

Comment

Working...
                                X