Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือก m/b ทีครับเอามาจับคู่กับ E2160

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือก m/b ทีครับเอามาจับคู่กับ E2160

ที่ผมมอง Asrock Alive+E2160+ram 1*2+vga 8600GT
    ช่วยวิเคราะห์ที

Asrock Alive ไม่แน่ใจว่ารุ่นนี้ของ AMD รึป่าว ที่แน่ๆ ต้อง ASRock Wolfdale

Comment

ASUS "P5B-MX" ตัวนี้น่าสนใจนะครับ ส่วนตัวผมชอบใช้ของ ASUSนะครับมันทนดีเราเรื่องของคุณภาพเข้าทำให้คุ้มค่าคุ้มราคาดีนะผมว่า
      ลองไปศึกษาข้อมูลดูเอานะว่าถูกใจป่าว...ถ้าถูกใจก็ไปสอยมาเล่นเลยครับ

Thank You.

Comment

Asrock Alive ตัวนี้ก็โอเคดีนะ FSB 1333 แรงดี.
        โอเคจัดไปอย่าให้เสีย

Comment

ขอบคุณครับ

Asrock Alive(ร้านขายคอมฯ เขาบอกมาตามงบที่ตั้ง) แต่ที่ผมอ่านๆ ดูมันเป็นของ AMD เลยงง
          Last edited by tou919; 15 Feb 2008, 16:13:13.

Comment

Originally posted by tou919 View Post
            ขอบคุณครับ

Asrock Alive(ร้านขายคอมฯ เขาบอกมาตามงบที่ตั้ง) แต่ที่ผมอ่านๆ ดูมันเป็นของ AMD เลยงง
            ขอชื่อเต็ม ๆ หน่อยสิครับ บอกแค่ Asrock Alive ผมก็งงเหมือนกันเหอะๆ ดูว่ามัน socket 775 หรือเปล่า เพราะ E2160 มัน 775 ถ้ามันเป็น 940 หรือ AM2 ก็แสดงว่าเป็นของ AMD แล้วละครับ
            Last edited by ken; 19 Feb 2008, 16:00:51.

Comment

Asrock Alive มัน AM2 ครับ

ใส่775 ต้องAsrock Wolfdale1333 ไม่แพง แถมลากได้พอประมาณครับ

Comment

Asrock Wolfdale ครับ Option จัดว่าดีถูกอีกตางหาก ตามร้านเกมส์ใช้กัน รับประกัน

Comment

Working...
                X