Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเพื่อนๆด้วยครับ ผมจะเคลมสินค้าของ com7 ได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเพื่อนๆด้วยครับ ผมจะเคลมสินค้าของ com7 ได้ที่ไหนครับ

จริงผมลองขุดๆ ดูกระทู้หลังๆแล้วล่ะครับ ผมหาไม่พบน่ะครับ
    เลยขอรบกวนเพื่อนๆ ช่วยผมหน่อยครับ

อยากทราบว่าที่พันทิพย์มีจุดรับเคลมของ com7 หรือเปล่าครับ ถ้ามีรบกวนบอกทีนะครับ การ์ดจอที่ผมขายไปประมาณ 2 เดือนแล้วเค้าแจ้งว่ามีปัญหา ผมเลยจะเอาไปเคลมให้เค้าน่ะครับ แต่ผมไม่ทราบว่าอยู่ตรงไหนน่ะครับ รบกวนด้วยนะครับผม

- ที่เสียเป็นการ์ดจอครับ ผมลองส่องดูแล้วมันก็ดูปกติดีครับ แต่เค้าแจ้งมาว่าเปิดไม่ติด คือใช้ๆอยู่แล้วปิดเครื่อง ตอนเช้าเปิดมาเปิดไม่ติด บุ๊ตไม่ขึ้นน่ะครับ ผมเอามาลองแล้วครับ ก็ปรากฏว่าเปิดไม่ติดจริงๆครับ ไม่มีเสียงไบออสดังนะครับ ไม่รู้จะเคลมได้มั้ย ปกติคอมเซเว่นเค้าจะเปลี่ยนให้ หรือจะให้ส่งซ่อมอะครับ กังวลมากเลยครับ

รบกวนเพื่อนๆด้วยนะครับ

อยู่ด้านหลังแถวๆที่จอดรถครับ ใกล้ๆกับดีคอมเลยครับ
    ส่วนส่งเครมที่พันทิพเค้าก็จะส่งไปศูนย์ใหญ่อีกทีครับ
    บวกเวลาส่งคืนกลับใช้เวลาพอสมควร

การ์ดจอถ้าเป็นรุ่นที่มีขายอยู่ก็ไม่น่านานครับ

ป.ล.ผมเคยเอาวินฟาส 7600gs agp ไปเครมศูนย์พันทิพ เกือบสองอาทิตย์ครับ
    ได้ตัววนซ่อมมาซะด้วย อิอิ

เซง สาส

Comment

เบื่อเงี้ยแหละส่งเครมไปแมร่งเอาอันเดิมแหละมาไห้ซื้ออันใหม่แมร่งเลยเครียด

Comment

Originally posted by Ares01 View Post
        อยู่ด้านหลังแถวๆที่จอดรถครับ ใกล้ๆกับดีคอมเลยครับ
        ส่วนส่งเครมที่พันทิพเค้าก็จะส่งไปศูนย์ใหญ่อีกทีครับ
        บวกเวลาส่งคืนกลับใช้เวลาพอสมควร

การ์ดจอถ้าเป็นรุ่นที่มีขายอยู่ก็ไม่น่านานครับ

ป.ล.ผมเคยเอาวินฟาส 7600gs agp ไปเครมศูนย์พันทิพ เกือบสองอาทิตย์ครับ
        ได้ตัววนซ่อมมาซะด้วย อิอิ

เซง สาส
        Originally posted by voravis View Post
        เบื่อเงี้ยแหละส่งเครมไปแมร่งเอาอันเดิมแหละมาไห้ซื้ออันใหม่แมร่งเลยเครียด
        ขอบคุณมากครับ

Comment

มันก็แล้วแต่รุ่นหน่ะครับ พอดีของผมมันไม่มีขายมือหนึ่งแล้ว
          ก็เลยได้ตัววนซ่อมมา

Comment

แผนที่คับ 0 ใหญ่คับ

Comment

Originally posted by Ares01 View Post
              มันก็แล้วแต่รุ่นหน่ะครับ พอดีของผมมันไม่มีขายมือหนึ่งแล้ว
              ก็เลยได้ตัววนซ่อมมา
              ขอบคุณท่าน Ares01 มากเลยครับ ^___^

Originally posted by kgb99 View Post
              แผนที่คับ 0 ใหญ่คับ

ขอบคุณท่านมากครับ

Comment

ไปศูนย์ใหญ่ครับ เขาจะเทสเลย เสียจริง มีสิทธิ์ได้ของใหม่สูงครับ
                แถมนั่งรอ จิบกาแฟ ดูหนังไปเพลินๆเลยครับ

Comment

Working...
                X