คือมีปัญหาอยู่ดังนี้ครับ พี่ผมซื้อ wow แผ่นแท้มาเล่นครับ ลงได้ปกติดีครับม่ายมีปัญหา พอเวลาจะเล่นเราต้องสมัคร ID อะไรสักอย่างของเว็บ wow อ่ะครับ พอเปิดเว็บไป ปรากฏว่าเข้าเว็บมันไม่ได้(เอ้าซวย)ทำงัยก็เข้าไม่ได้ถามปัญหาจาก TOT ก็ไม่ทราบว่ามันเป็นอะไร ลองไปร้านศูนย์ Dcom ที่ซื้อcomเจ้าตัวนี่เขาก็ลองเอาเครื่องอื่นมาเปิดดูก็เปิดได้ตามปกติ แต่ของพี่ผมเปิดไม่ได้ เอาแล้วทำไงดี ? ทางร้านเขาก็เลยบอกมาว่าอาจจะเกิดจากรีจีตรีของเครื่องไปจำค่าไม่ให้เข้าเว็บนี้(เครื่องนี้เคยลง wowแผ่นปลอมเซิพเวอร์offline มาแล้วครั้งนึงไม่รู้จะเกี่ยวป่าว) ก็เลยลองฟอร์แมทไดรฟ์ C แล้วไปเปิดก็เป็นเหมือนเดิมเข้าไม่ได้ ช่วยวิเคราะห์สาเหตุและวิธีการแก้ปัญหาให้หน่อยครับลงทุนกับเกมส์นี้มากมายเลย(ประมาณ 4000 กว่าๆ T_T) ขอบคุณมากครับ