Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่งถอย3650มา แล้วเสียงหายครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่งถอย3650มา แล้วเสียงหายครับ

เข้าไปที่volume>properties>mixer advice มันเขียนว่า ati hd audio rear output แก้ยังไงอ่าครับ

ตามรูป
    Last edited by alice; 5 Apr 2010, 19:26:00.

Comment

Originally posted by alice View Post
      ตามรูป
      ของผมมันไม่มีrealtek hd audio outputอ่าครับ ต้องหามาลงรึเปล่าครับ

Comment

แล้วเจ้า3650 ทำติดขอบดำได้ป่าวครับ แบบบเล่น1280*720กับจอ 1280*1024 แล้วจะมีแถบดำบนล่างขึ้นมา ภาพจะไม่ยืดอ่าครับ ผมหาวิธีไม่ได้

Comment

ผมลงใหม่ แล้วได้ audio hd render มาครับ เสียงมาแล้วไมาทราบว่าต่างจากตัวข้างบนตรงไหนครับ

Comment

มันเป็นการเลือกว่าให้เสียงออกที่ไหนครับ ตรงที่เป็น RealtekHD นั้นเป็น Sounnd Onboard ของเค้าครับ ให้เลือกที่เป็น SoundCardของคุณก็เรียบร้อยครับ

Comment

แล้ว Windows 7 ปรับ ยังไง อ่ะครับ??

Comment

Working...
              X