Announcement

Collapse
No announcement yet.

คุ้มไหมถ้าซื้อ XFX 7950GT EXtream แล้วขาย XFX 8600 GT xxx ทิ้ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คุ้มไหมถ้าซื้อ XFX 7950GT EXtream แล้วขาย XFX 8600 GT xxx ทิ้ง

คุ้มไหมถ้าซื้อ XFX 7950GT EXtream แล้วขาย XFX 8600 GT xxx ทิ้ง ก่อนที่ผมจะตั้งกะทู้นี้ ผมกะหยิบ 7950 มาก่อนแล้วอ่ะครับ -.- แบบว่าอยากได้มานานมากแล้ว ได้มา มือ1 ราคา 4300 บาท แต่มีประกันแค่ ปีเดียวอ่ะครับ พอดีมันมีขายอยู่แค่ 2 ตัว กัวจะหมดซะก่อน เลยหยิบมาเก็บไว้ กะลังคิดอยู่ ว่าขาย ต่อหรือใช้เองดี

sli !!!

แรงกว่าแต่ไม่มี DX10 ได้อย่างเสียอย่าง

วงการนี้แม่งกั๊กกันจริงๆ

Comment

ช่ายยยยยเลยยยยยยยยยยย

Comment

7950GT แหล่มครับ

แล้วแต่มุมมองอีกนั้นล่ะ บางคนกะชอบ

บางคนก็ไม่ชอบ

ได้อย่างเสียงอย่างอย่างที่ เรปบน พูดอ่ะ

ท่าท่านชอบ ก็อย่าขายเลยครับ

ก็แล้วแต่ใจท่านละกัน
        Last edited by onizika01; 15 Feb 2008, 20:40:33.

Comment

ตอนนี้การ์ดจอควรอยู่เฉยๆ ก่อนครับ มีตัวไหม่ออกมาเยอะ

Comment

ที่ซื้อมาเพราะคิดว่าอีกนานเลยอ่ะครับ กว่าผมจะใช้ Vista อีกอย่างเล่นแต่ L II เลย ชอบ 7950GT แต่ นึกๆ กะเสียดาย 8600GT เพราะมันกะไช้งานได้ดีอยู่อ่ะงับ

Comment

7950GT สุดยอดแล้ว อยากได้บ้าง

Comment

ผมว่าม่ายคุ้มครับที่จะเปลี่ยน
                เห็นด้วยกับท่าน SunzabiLL ครับ

Comment

Originally posted by nos21 View Post
                  7950GT สุดยอดแล้ว อยากได้บ้าง

saveway เหลืออีกตัวงับ เขาเอามา 2 ตัว ที่เหลือเหนบอก ที่ เซียร์ มีอีก 2ตัว

Comment

ผมเชียร์ 7950GT ครับ เพราะ ตัด DX10 ไปก่อน กว่าเกมส์ DX10 จะแพร่หลาย + VGA เอาอยู่ ตอนนั้นคงมีการ์ดจอ DX10 ที่แรง + ราคาถูกกว่านี้ เยอะแล้วครับ

เล่นเกมส์ DX9 ให้สบายใจ เพราะลื่นชัวร์ๆ ไปก่อนดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                      ผมเชียร์ 7950GT ครับ เพราะ ตัด DX10 ไปก่อน กว่าเกมส์ DX10 จะแพร่หลาย + VGA เอาอยู่ ตอนนั้นคงมีการ์ดจอ DX10 ที่แรง + ราคาถูกกว่านี้ เยอะแล้วครับ

เล่นเกมส์ DX9 ให้สบายใจ เพราะลื่นชัวร์ๆ ไปก่อนดีกว่าครับ
                      ตามนี้เลยครับผม หุหุ ถ้าใส่ Sink ดีๆ ลากได้อีกตั้งหากนะ 7950GT น่ะ

Comment

ผมว่า 8600GT มันก็โอเคแล้วนะครับ สู้ เก็บตังรอไปเรื่อย รอตัวใหม่ดีกว่าครับ เป็นผม อยู่เฉยๆดีกว่า เล่นได้ลื่นก็โอแระ

Comment

ถ้าราคานี้ผมว่าคุ้มโคตๆเลยอ่าครับ

Comment

คงไม่มีใครบอกว่า 8600GT xxx edition แรงกว่า 7950GT นะ

Comment

Originally posted by Khow View Post
                              คงไม่มีใครบอกว่า 8600GT xxx edition แรงกว่า 7950GT นะ

Comment

Working...
                              X