Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ทริป:BF2] Full Map(64) in Single Player Mode

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตกลงอันนี้มันคืออะไรคับ ไม่ใช่เพิ่มด่านใหม่ๆใช่ไหมคับ

ผมแปลกใจว่าทำไมโฟเดอร์เก่าผมมันใหย่กว่าไฟล์ท่านอะ ไฟล์ท่าน150MB ของผมอันเก่ามัน700กว่าMB

Comment

ถูกต้องครับ ไม่ใช่เพิ่มด่านใหม่ๆ แต่เป็นการทำให้ด่านที่มีอยู่ เล่นแบบใหญ่ขึ้นได้ครับ

ถ้าเป็น Single Player ธรรมดา มันจะมีให้เลือกแค่ 16คน แต่ลงตัวนี้เพิ่มไปจะมีให้เลือกถึง 64คนครับ ^_^

Comment

ให้เลือกยังไงคับ64คนผมไม่เข้าใจ
        มันก็เหมือนกับไอ้นี่ไม่ใช่หรอ
        bf2_sp_bot_changer_v21 ที่เซ๊ตบอทกี่คนก้ได้อ่าคับ

แล้วไมไล์ที่โหลดมันเล็กกว่าไฟลืต้นฉบับบอ่า ลงทับไปเลยหรอ?

ไฟล์ที่โหลดๅ150MB ไฟล์ต้นฉบับ700 กว่าMB

Comment

ตัว Edit หรือเปล่าครับ

Comment

Originally posted by Byzentine View Post
            ตัว Edit หรือเปล่าครับ

ใช่คับตัวEDIT 150MB ส่วนไฟล์ต้นฉบับบ700กว่าMb เห็นเค้าบอกให้ลงทับไฟล์ต้นฉบับบเลยไม่ไใช่หรอคับ

64คนเต็มแมพต่างไงเซ๊ตบอทอะคับ เซ๊ตบอตก็เซ๊ตได้ว่า64คน

Comment

แจ่มเป็นจะได้ลองขี่คอปเตอร์+เครื่องบิน หลายๆรูปแบบมั่ง

Comment

สรุปผมงงอ่ะ ลงตัว150MB ทับไฟล์ต้นฉบับบ900MB ไปมันเข้าเล่นไม่ได้(ผมก็อปไอ้ตัว900MB ไว้ในแฟลชได)

สรุปไคลงเล่นได้ช่วยสอนวิธีลงหน่อยงงอย่างแรง

Comment

ผมขอถามหน่อยนะครับ พอดีอยากรู้วิธีเพิ่ม จำนวนตัวอะ มันให้ตาละ 200 เอง พอดีเพิ่ม บอท แล้วเกมส์มันจบเร็วเกินไปอะ ใครรู้วิธีบ้างอะบอกทั

Comment

สรุปโหลดตัวไหนถึงจะได้แผนที่เพิ่มอ่ะครับ
                    เล่นคนเดียวครับ

Comment

มีของ BF2142 ไหมคับ อยากเล่นโหมดไททันมันส์ๆแต่เน็ตไม่อำนวย แลคกาจาย T T

Comment

แล้วปลดปืนทำอย่างไงครับ

Comment

ปลดปืนไปที่Program Files\EA GAMES\Battlefield 2\python\bf2\stats เปิดไฟล์ชื่อ Unlock.py แล้วแก้บรรทัดที่เป็น 0,0,0,0,0,0 ประมาณนี้(กี่อันจำไม่ได้) เป็น 1 หมดแล้วเซฟก็ปลดได้แล้วครับ

Comment

Originally posted by ordzero View Post
                            ปลดปืนไปที่Program Files\EA GAMES\Battlefield 2\python\bf2\stats เปิดไฟล์ชื่อ Unlock.py แล้วแก้บรรทัดที่เป็น 0,0,0,0,0,0 ประมาณนี้(กี่อันจำไม่ได้) เป็น 1 หมดแล้วเซฟก็ปลดได้แล้วครับ
                            ปลดปืนแบบนี้ทำได้แต่ V1.0 นะครับ

ถ้าลง patch 1.4 แล้วจะใช้วิธีนี้ไม่ได้นะครับ ต้องไปหา Mod มาลงเอง

เมื่อก่อนเคยมี mod map 64 + ปืนปลดล็อค แต่ดัน format ผิดหายหมดเลย เสียดายมาก

Comment

ขอบคุณงับ

Comment

ขอบคุณครับ ผ่านมาเจอ เจ๋งดีครับ เจ้าของกระทู้

Comment

Working...
                                X