Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI : ประกาศครับ ประกาศ MSI จัดโครงการฮาครั้งที่ 1 ท่านใดหามุขที่ฮาที่สุดได้ แจก.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSI : ประกาศครับ ประกาศ MSI จัดโครงการฮาครั้งที่ 1 ท่านใดหามุขที่ฮาที่สุดได้ แจก.....

*MSI : ประกาศครับ ประกาศคณะปฏิรูป MSI จัดโครงการฮาครั้งที่ 1 ท่านใดหามุขที่ฮาที่สุดได้ แจก.....

ตั๋วหนังให้ไปแอบดูหนังกับกิ๊ก 2 ใบ

กติกาครับกติกา

ส่งมุขได้ไม่จำกัด จำนวน

ท่านใดฮาที่สุดรับไปเลย ตั๋วหนังให้ไปแอบดูหนังกับกิ๊ก 2 ใบ จาก MSI
    โปรดฟังอีกครั้ง

* (มีข้อสงสัยเพิ่มเติมโปรดพลิกหน้าต่อไป -*- )

ปิดรับความฮา 25 กุมภาพันธ์ 2551 เวลา 24.59.59น. นะจ๊ะ น้ายจร๋า 5 5 + + +
    Last edited by dekdoodee; 15 Feb 2008, 23:59:50.

ยากแฮะ

Comment

มุขมุขมุขมุขมุขมุข ขี้เกียจพิมพ์มุขแล้ว

Comment

คุณสมบัติต่อไปนี้ คือ ลูกของใคร!?!
        1.เป็นลูกชาย
        2.มีทั้งหมด 3 คน
        3.ชอบตบตีกับคนอื่นจนเป็นข่าวดังอยู่บ่อยๆ
        4.นามสกุลมี 3 พยางค์
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        .
        ตอบ " ชนะชัย-นางอุบล ศรีชาพันธุ์ "
        1. -
        2.
        - ธนากร ศรีชาพันธุ์
        - นราธร ศรีชาพันธุ์
        - ภราดร ศรีชาพันธุ์
        3. เป็นนักเทนนิส ตบ-ตี กันเป็นเรื่องปกติ
        4. สี-ชา-พัน

ผมเล่นมุขเสียวดีมั้ยครับ อิอิ

Comment

มุขในวงเหล้ากะเพื่อนผมที่ฮาที่สุดก้อ "กุหล่อ" ฮาสนานกันทั้งวง เผื่อไปวงข้างๆด้วย

Comment

ตะลุง ตุ้งแช่

มาเริ่มกันเลยนะครับ

5...
            4...
            3...
            2...
            1...

เริ่ม

ไวพจน์ เพ็ดตะพึด

ไวพึด เพ็ดตะพด

ไวพึด ไม้ตะพด

ไวพจน์ เพชรสุพรรณ

ไวแพด ......

อ่ะ อ่ะ อ่ะ ถูกแล้ว ......

Comment

Originally posted by มหาชะนี View Post

5...
              4...
              3...
              2...
              1...

เริ่ม

ฟังรายการเดียวกันอ่ะดิเนี่ย

Comment

เดี๋ยว ก้มี3ผีสยบก๊กหรอก 555+

Comment

Originally posted by nutto1150 View Post
                  ฮ่าๆๆๆๆ นึกแล้วขำ้เลย คืนนี้ิอย่าลืมฟัง

Comment

รู้มั้ยห้องน้ำผู้ชายกับห้องน้ำผู้หญิง ห้องน้ำของฝ่ายไหนไม่น่าเข้าที่สุด?

คำตอบคือ

MEN = เหม็น

WOMEN = วู้เหม็น

หรืออย่างอย่างนึง

Gentlemen = เย็นแต่เหม็น

lady = เลอะดี

แล้วก็ถ้าอยากจะว่าผู้หญิงสักคนอย่าไปด่ามันไม่เป็นสุภาพบุรุษ ให้ชมเธฮว่า "เธอช่าง "น่ารัก" แบบไร้สระ ซะนี่กะไร"

เพราะถ้า "น่ารัก" มันไร้สระ มันก็ "นรก" เราดี ๆ นี่เอง

Comment

เงินโบนัดที่มากกว่า

ผม : สวัสดีครับ

สาวแบวค์ : สวัสดีค่ะ

ผม : พี่ๆถามไรหน่อยซิ

สาวแบวค์ : เรื่อไรเหรอ อย่าถามนะว่ามีแฟนยัง

ผม : ปีนี้พี่ได้โบนัสกี่เดือนเหรอครับ

สาวแบวค์ : อืม... ปี้นี้พี่ได้ 3 เดือนครึ่ง ค่ะ

ผม : สุดยอดเลยพี่ !!~

สาวแบวค์ :แล้วน้องละกี่เดือน

ผม : อ๋อ ผมเหรอ 5 เดือนอะพี่

สาวแบวค์ :เฮ้ย ... ทำมัยเยอะจังวะ (อาการตกใจ)

ผม : แต่บริษัท เค้าผ่อนให้ผมเดือน ละ พัน 5 เดือน

BY : กอลั่ม
                      Last edited by golum; 16 Feb 2008, 20:31:30.

Comment

Originally posted by มหาชะนี View Post

5...
                        4...
                        3...
                        2...
                        1...

เริ่ม

Originally posted by nutto1150 View Post
                        Originally posted by cmo View Post
                        ฟังรายการเดียวกันอ่ะดิเนี่ย
                        Originally posted by kingza99 View Post
                        ฮ่าๆๆๆๆ นึกแล้วขำ้เลย คืนนี้ิอย่าลืมฟัง
                        แต่ละคนฟังกันทุกวันรึเปล่าเนี่ย รายการผีไม่เท่าไหร่แต่ไอ้สปอตหลีแหลกนี่สิฟังมากระวังสมองพัง
                        น้องป๋อง ผู้มีจิตใจอันเป็นกุศล จะอ้วก
                        Last edited by Freekickgundam; 16 Feb 2008, 17:07:25.

Comment

1.:"เราจะกลับบ้านแล้วนะ"
                          :"อ้าว!แล้วไม่หนักเหรอ"

2."ช่วยเอาผ้าไปตากหน่อยสิ"
                          "โห! ไกลนะ"

3. แอร์โฮสเตส : รับอะไรดี กาแฟเย็นไหมคะ?
                          ผู้โดยสารแก่ๆ : อยากรู้หล่อนก็เอานิ้วจุ่มดูเองสิ!

4. :ไปงานรับปริญญามาโหเสียงดังมากๆ
                          :ทามมายอะเหรอ เพราะ เสื้อครุย อะดิ

5.พี่คนหนึ่ง :น้องๆนั่งเข้าแถวให้เรียบร้อย
                          น้องปี1 :นั่งตักได้มั้ยพี่
                          พี่คนนั้น :มีช้อนรึยัง??

6.:เฮ้ย ไปเที่ยวผับกันป่าว พวกกูไปกัน16คน ขาดอีก2คนว่ะ
                          : อ้าว ทำไมไปกันเยอะจัง วะ
                          :ก็เค้าบอกต่ำกว่า 18 ห้ามเข้าอ่ะ

7.น้องๆ : พี่เป้ แขนเป็นอะไรคะ
                          พี่เป้ : แขนเป็นอวัยวะส่วนหนึ่งของร่างกาย

น้องๆ : หมายถึงแขนที่เป็นแผลน่ะ ไปโดนอะไรมา
                          พี่เป้ : อ๋อ โดนรถระยองมา

8. a:ดูปลาในบ่อนี้สิ สุภาพจังเลยเน้อ
                          b:ทำไมล่ะ
                          a:ดูสิ มันว่ายทั้งวันเลย
                          b:เออ เน้อ พูดก็เพราะ
                          a: ไมล่ะ
                          b: ก็ปลา คร้าบบบบ

9. :คนในรถไฟนี่เค้าทันสมัยเนอะ
                          :ทำมัยล่ะ
                          :ก็เค้าอินเทรนด์งัย

10. " ขอกาแฟเย็นหน่อย "
                          " ยังเช้าอยู่เลยน่ะ "

11. : สอบเสร็จแล้วไปไหนกานดี ไปพัทยาดีเป่า
                          : พัดยาก็ปลิวสิ
                          : !!!

12. a:นี่ๆเท่าไหร่
                          b:เธอนะไม่เท่าไหล่หรอก เท่าติ่งหูเรามากกว่า

Comment

ลูกค้าชายคนหนึ่งเดินดุ่มๆ เข้าไปในแผนกชุดชั้นในสตรีของห้างสรรพสินค้า ได้พบกับพนักงานขาย สาวสวย หุ่นนางแบบ หน้านางงามคนหนึ่ง

ลูกค้าชาย: ผมอยากซื้อของขวัญให้ภรรยาในวันวาเลนไทน์ คุณจะแนะนำอะไรดี?
                            พนักงานสาว: โอ้... ต้องเสื้อชั้นในสิคะ
                            ลูกค้าชาย: ผมจำไม่ได้ว่าเธอใส่ไซส์อะไร ผมขอยืมมือถือคุณโทรไปถามภรรยาผมหน่อย
                            พนักงานสาว: คงไม่ต้องละมังคะ คุณลองคลำหน้าอกของดิฉันแล้วคะเนเอาก็ได้นี่
                            ลูกค้าชาย: อืม ก็ได้ครับ... อ้อ ผมเพิ่งนึกขึ้นได้ ภรรยาผมเขาสั่งซื้อกางเกงในด้วยครับ!

Comment

1. 1+1 ทำไมถึงได้ 10
                              เพราะเป็นเลขฐาน 2 ไง ฮ่าๆ

2. นาย สมปรื๋ด มีลูกชายที่แปลกกว่าชาวบ้าน เพราะมีแขนซ้ายข้างเดียว ตรึกโต๊ะ

3. รู้ไหมๆ ปลาทองมีชื่อนะ ชื่อไรรู้ไหม บ๊อบๆ น่ะ ก็เห็นมานบ๊อบๆ ทั้งวัน

4. รู้ไหม MSI ย่อมาจาก Mega Super Intellgence <<< น่านเล่นซะ

5. ASUS ย่อมากจาก Artifactial super Utilitiy system <<< ไม่วาย

6. Windows ME คือ Windows Maxium Error

7. รู้ไหม ปู มี10ขา ปูชนียบุคคล ไง

8. คุณเชื่อไหม ใบพลูปูนอนได้ ไม่เชื่อก็ตามใจ

9. นายสมปรี๊ด : เห้ย ตุ๊กแกตัวโตกว่าขาว่ะ
                              นาย บุญกี่ม : ไหนๆวะ
                              นายสมปรี๊ด : นี่ไง ตัวตุ๊กแกมานใหญ่กว่าขาของมันอ่ะ
                              นาย บุญกี่ม : กรรม

10. คำว่า What แปลว่าอะไร และมานแปลว่าอะไรล่ะ

11. AMD มีอีกชื่อนึงว่า DMA หรือ MAD หรือ DAM แล้วแต่จะคิด

12. intel สามารถเขียนใหม่เป็น inhell ได้

Comment

Working...
                              X