Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง A9550

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง A9550

ทำไมผมเปลี่ยนมาใช้ A9550 แล้วเล่นเกม WarCraft แล้วยังกระตุกอ่ะครับ

ลองใช้ไดรเวอร์ตัวล่าสุดดูครับ

Comment

เสปกเครื่องเป็นไงครับ

Comment

เมื่อกี๊ผมไปโหลดไดร์เวอร์ตัวล่าสุดมาลงแล้วครับลองเล่นดูเป็นเหมือนเดิมครับ
        ส่วนเสปกเครื่องก้อ CPU 2.40 RAM 1 Gb การ์ดจอ A9550 ครับ
        มันเป็นไรไม่รู้อ่ะครับผมไม่ค่อยรู้เรื่องคอมมากด้วยดิครับขอความกรุณาคนเก่งๆช่วยทีนะครับ

Comment

เล่นด้วยความละเอียดขนาดไหนครับ

Comment

ปานกลางครับ

Comment

Originally posted by Jamie View Post
              ปานกลางครับ
              ความละเอียดหน้าจอครับท่าน เช่น 1024-768 1440*900

ไม่ใช่ Effect ของเกมส์ครับ

Comment

สเปกก็ใช้ได้ ลองDefragmentเครื่องบ้างหรือยัง?

Comment

สงสัยเมนบอร์ด ชิป VIA

Comment

ง่ะของผมชิป via เหมือนกัน cel 2.4 ram 768 vga 9250 ยังเล่นได้เลย ปรับ max หมด resolution 1280x768 อ่ะ (จอ wide ปรับใน regedit ได้รองดูครับ)
                    ยังลื่นหัวทิ่มเลย

Comment

Working...
                    X