Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบ ราคาฮาร์ดดิสก์โน๊ตบุ๊ค 320g อยู่ที่เท่าไหร่คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบ ราคาฮาร์ดดิสก์โน๊ตบุ๊ค 320g อยู่ที่เท่าไหร่คับ

คือ 160g คงไม่เพียงพอ เพราะโหลดบิททุกวัน แล้วเราจะซื้อมาเปลี่ยนเอง มันง่ายเหมือน พีซี หรือเปล่า
    หรือจะให้ศูนย์เปลี่ยนดีคับ

ถ้ายังมีประกันอยู่ต้องให้ศูนย์ครับ ที่เราเปลี่ยนเองแล้วไม่เสียประกันน่าจะมีแต่แรมนะครับ

Comment

ต้องให้ 0 เปลี่ยนครับ ไม่งั้นประกันขาดด -*-

Comment

load bit ซื้อมาต่อเป็นแบบ external usb ก็ได้ ใช้อยู่เหมือนกัน

Comment

Working...
        X