Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปรึกษาเรื่องการต่อ Crossfire หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปรึกษาเรื่องการต่อ Crossfire หน่อยครับ

คือตอนนี้ผมมีบอร์ด P5K + Sapphire 2600 Pro 512 mb ddr2 * 2 ตัว

ไม่ทราบว่าspec ข้างต้นสามารถทำ Crossfire ได้หรือไม่ หรือ ถ้าผมต้องการทำ Crossfire ผมต้องไปซื้อ การ์ดจอที่มี Crossfire มาหนึ่งตัวรวมกับ ของเดิมที่มี1ตัวได้ครับ งงมากเลยตอนนี้ช่วยหน่อยครับ

ได้ครับ ถ้ามี2ตัวแล้วก็เสียบลงบอร์ดเลยครับ เปิด cf ในไดร์เวอร์

Comment

นั่นแหละครับท่าน ผมลง driver ตัวใหม่ 8.2 ไม่เห็นมันจะมีให้เปิด Crossfire ตรงไหนเลยอ่ะครับ ผมมองไม่เหงเองล่ะครับเนี่ย ท่านมี Screenshot ให้ดูไหมครับ VGA รุ่นนี้มันไม่มีช่องให้เสียบ บริดช ด้วยอ่ะ

Comment

ไม่มีช่องเสียบ บริท ก็ไม่ต้องเสียบครับ

Comment

กำกำ

ของผมมันไม่เหงขึ้นให้เลยอ่ะครับ แปลว่าไม่ได้ ใช่ป่ะแงแง

Comment

โดยปกติน่าจะได้นะครับ

Comment

2600มัน ไม่น่า cfนะครับ ผมว่ามันไม่ต่างกันมาก

Comment

Working...
              X