Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD เล่น เกมส์ cabal ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เวนแท้เข้ามาถามมาขอคำชี้แนะกลับโดน ด่า ว่าไม่ทำอย่างนั้นไม่อย่างนี้บอกจริงๆๆว่าลองทำหมดแล้ว

คับๆๆๆขอโทษทีคับผมมันโง่คนตัวน้อยๆๆอย่างผมไม่น่าอาจเอื่อมมาถามพวกเทพๆๆอย่างพวกท่านเลยพวกท่านเก่งกันทั้งนั้นเก่งกันทุกคนเลย..เก่งที่ซู้ด...

สำหรับบุคคลบางคน ที่เข้ามาแสดงความคิดก็ขอขอบคุณ คับ ขอบคุณ อย่างมากมายเลยคับ ...ที่เข้ามาชี้แจง
    Last edited by openone; 16 Feb 2008, 19:47:49.

Comment

มันเกี่ยวอะไรกับ CPU - -"

คนละเรื่องเลยคับ

เช็คนิสนึงน๊า

Comment

เหอะๆ

Comment

เออ อ่านละขำ กลั้น กร๊ากไม่อยู่จิงๆ

Comment

แซวๆกันเล่นน่าครับ ก็มีแต่คนบอกให้ลองลงเกมส์ใหม่กันดูครับ ที่เหลือก็แซวเล่นๆ น่า ผมไม่น่าเปิดประเด็นเลย

อย่าคิดมาก ไม่ได้มีใครว่าอะไรกันเลย อาจจะพูดกันออกแนวตรงๆไปหน่อยเท่านั้นเอง

AMD มีปัญหากับโปรแกรม Excel และ เกมส์ Cabal ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by kirk View Post

แซวๆกันเล่นน่าครับ ก็มีแต่คนบอกให้ลองลงเกมส์ใหม่กันดูครับ ที่เหลือก็แซวเล่นๆ น่า ผมไม่น่าเปิดประเด็นเลย

อย่าคิดมาก ไม่ได้มีใครว่าอะไรกันเลย อาจจะพูดกันออกแนวตรงๆไปหน่อยเท่านั้นเอง

AMD มีปัญหากับโปรแกรม Excel และ เกมส์ Cabal ครับ อิอิ
              กำท่านkirkนี่ก็สุมไฟอีกแล้ว อิอิอิ

Comment

Originally posted by dq-pb View Post
                กำท่านkirkนี่ก็สุมไฟอีกแล้ว อิอิอิ
                ผมมันคนไม่เคยดีครับ

ชอบทำแต่ความเลว อิอ

Comment

ออก แนวล่อ เป้า เหมือน Excel ใน พันทิพธ์ อิอิิ

Comment

Ghost HDD เปล่าครับ ลองลงวินโดวใหม่
                    โน๊ตบุ๊คผม AMD ยังเล่นได้เลย PC ก็ AMD ยังเล่นได้เลย
                    4000+ เช่นกัน

Comment

Originally posted by COMMANDER191 View Post
                      ผมว่าเป็นเพราะแก๊ซโซฮอร์แน่เลยครับ 55+
                      555 ผมก็ว่างั้น อิอิ

Comment

ผมก็ร้านเนต AMD20เครื่อง Intel13เครื่อง เล่นได้ทุกเครื่อง ลื่นๆ ยิ่งเครื่องที่เป็น X2 4000+ยิ่งลื่น ลูกค้าแย่งกันนั่งเลย

Comment

ผมว่าถ้าให้ดี ลง win ใหม่ด้วยก้อดีนะคับ อย่า ghost เลย ปัญหาเยอะ + +! ขอให้หายไวๆ คับ

Comment

จขกท ก็ไม่เห็นจะลองทำอะไรที่มันแสดงถึงความพยายามเล้ย ถ้าแสดงความพยายามใครเค้าจะไม่ช่วย
                            อย่างคุณAkatsuki น่าจะใกล้เคียงสุด แต่จขกท บอกAS แก้ไขอะไรไม่ได้แล้วให้ทำไงเปลี่ยนCPU ?
                            ไม่ขอบคุณก็ไม่เป็นไร เก็บไก่กลับไปด้วยนะครับ

Comment

Originally posted by Getzz View Post
                              อย่าพูดถึงคับ ผมกลั้นหัวเราะมะอยู่
                              อย่าขุดต่อสิเดียวผมท้องแข็งอีกอะ

Comment

อืม..แวะมาดู User Errorเฉยๆ
                                Last edited by Yoshimitsu; 16 Feb 2008, 22:36:20.

Comment

Working...
                                X