Announcement

Collapse
No announcement yet.

cabal

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cabal

พอดีผมเข้าเกมส์ แล้วมันบอกว่า

file is corrupi! C:\Program Files\Asiasoft\CABAL Online\Data\language.enc

มันเป็นอะไรครับ ลงเกมส์ ใหม่ ก็เหมือนเดิมครับ ใครก็ได้ช่วยอัพ file language.encให้หน่อยครับ

เกี่ยวกับXtrapหรือเปล่าครับ ลองอัพแบบแมนนวลแพทช์ดู

Comment

ไม่น่าใช้ครับ แล้ว แพทช์ ก็ลองอัพดูหมดแล้วครับ

Comment

ผมก็เป็นเหมือนกันเลยย
        ไม่รู้ว่าคุณ ลงจากแผ่นรึเปล่า ผมลงจากแผ่นน่ะ แต่ตอนนี้กะลัง โหลดจากเว็บมันดู
        ที่ทำงานผมก็เล่นได้นะ แต่ที่หออ่ะ เดี้ยงเลย

Comment

น่าจะเป้นไฟล์ เกม เสีย นะครับ ผมเคยเจออยู่ปัญหา นี้อะครับ

Comment

ไม่ยากคับแค่ลงเกมเสดรอมันโหลดเองสักพักก่อน(จำไม่ได้ว่าแค่ไหน)ก็คืออย่าพึ่งลงแพททันทีที่ลงเสดคับรอให้มันอัพแพทก่อนแพทนั้นจะเป็นแพทที่เปลี่ยนภาษาคับหลังจากแพทนั้นเสดค่อยลงแพทที่เราโหลดมานะคับลองดูคับผมก็จำไม่ค่อยได้

Comment

Originally posted by theera09 View Post
              พอดีผมเข้าเกมส์ แล้วมันบอกว่า

file is corrupi! C:\Program Files\Asiasoft\CABAL Online\Data\language.enc

มันเป็นอะไรครับ ลงเกมส์ ใหม่ ก็เหมือนเดิมครับ ใครก็ได้ช่วยอัพ file language.encให้หน่อยครับ
              อยากได้ก็จัดให้ ลองดุละกันไม่รู้ได้เปล่านะ

Comment

Originally posted by IIOUIISJ View Post
                อยากได้ก็จัดให้ ลองดุละกันไม่รู้ได้เปล่านะ
                ได้แล้วครับ ขอบคุณมากนะท่าน IIOUIISJ

Comment

แหล่มเลย เวลอะไรละท่าน ผม90มาหลายเดือนแล้วขี้เกียจเล่น >< "

Comment

LV123 มา เกือบ 2เดือนละครับ T_T มันเบื่อๆเหอๆ

Comment

ของ ผมเพิ่ม 30 เองอะ เศร้าจังงงง ลืมแนะนำตัว ผม ชื่อ ReScUl sv.Leo ครับ

Comment

ผมยัเล่นไม่ได้อยู่ดีครับ

Comment

ไม่รู้เพราะอะไรยังขึ้นมาเหมือนเดิม

Comment

ลองโหลดแมน่วนลงใหม่เยยครับ

Comment

ขอบคุณครับๆๆๆ

Comment

Working...
                              X