Announcement

Collapse
No announcement yet.

10 วันสุดท้ายก่อนที่จะคว้ามันมา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 10 วันสุดท้ายก่อนที่จะคว้ามันมา

คือแบบว่าผมก็ไม่ค่อยมีงบไรมายหรอกงับ เลยอยากได้ข้อมูลจากเพื่อนๆ เพื่อเป็นแนวทางในการตัดสินใจหน่อยอ่ะงับว่าระหว่างการ์ด 2 ตัวนี้เล่นตัวไหนดีระหว่าง

XFX 8600 GT xxx with ZALMAN Cooling 680/1600 ราคา(5,xxx)

กะ

Gigabyte 8600 GT sink ZALMAN 600/1440 ราคา(4,xxx)

คือแบบว่าจะเล่นตัวไหนดีอ่ะงับเพราะผมกะลังจะไปซื้อวันที่ 26 นี้แย้วนะคับเลยอยากได้ความคิดเห็นของเพื่อนๆ หน่อยว่าจะเล่นตัวไหนดีเพราะ ผมคงเอามา OC นิหน่อยอ่ะคับเลยอยากรู้ว่าตัวไหนมันจะคุ้มกะเม็ดเงินที่เราจ่ายอ่ะคับ

ปล.ขอบคุงทุกความคิดเห็นของเพื่อนๆ คับ

XFX ครับ ประกันและคุณภาพไม่ต้องพูดถึงครับ อาจะแพงซักหน่อยแต่ก็คุ้มกับคุณภาพที่ได้รับครับ ที่แพงกว่าอาจจะเพราะ OC มาจากโรงงานด้วย ไม่ได้ว่า GB ไม่ดีนะครับ แต่ผมชอบ XFX เป็นการส่วนตัวครับ แต่ถ้าราคาต่างกันเยอะและงบจำกัดจิงๆผมก็แนะนำ GB ครับ

Comment

XFX ครับ เดิมๆก็แรงกว่าเห็นๆแบบไม่ต้องมาเสียเวลามานั่งลากเลยอ่ะครับ

ซื้อมาปุ๊บใส่เครื่องแรงเลย อิอิ

Comment

5xxx

เอาเป็น พี่ปาร์ค HD3850 ไม่ดีกว่าหรอครับ แรงกว่า มากๆ เลย ในราคาที่พอๆกัน

Comment

XFX ครับ ประกัน ARC แจ่ม....

Comment

Originally posted by St.run View Post
            5xxx

เอาเป็น พี่ปาร์ค HD3850 ไม่ดีกว่าหรอครับ แรงกว่า มากๆ เลย ในราคาที่พอๆกัน
            เห็นด้วยอิอิ เอาHD3850 เเบบ OC ซิงค์งามมากมาย

ก็เเล้วเเต่นะครับ ถ้าจะเน้นเเรงก็ geforce เน้นภาพสวยก็ ATI

Comment

Originally posted by St.run View Post
              5xxx

ตามนั้นเลยครับ

Comment

ถ้ามีตัง5500 ผมเลือก3850พี่ปาร์กนะ พอปิดเคสแล้วมองไม่เห็นหน้าตาอันอัปลักษณ์ของมันหรอก 55

Comment

งบ 5000 นิดๆ อ่ะคับ เน้นเล่นเกมเลยอยากได้ของ nvidia มากกว่าอ่างับ แล้วที่เล็งไว้ก็ 2 ตัวนี้อ่างับ

Comment

ถ้าเงินพอซื้อ XFX ก็ จัดไปเลยครับ คุณภาพมันคุ้มราคา +0+

Comment

3850 sparkแรงกว่าเยอะแต่ของมียังหว่า

Comment

3850 แรงกว่า 2 เท่าเลยนะครับ คิดดูดีๆ

Comment

มันแรงกว่ากันเยอะเลยน้า..คิดดูดีๆ
                          (ขออำภัย ผมหา 8600GT ไม่เจอ)
                          Attached Files

Comment

เห็นที่ จิบ
                            โชร์ xfx 8600Gt เห็นซิ้งซาแมนเหมือนกัน 4xxx นิ ใช่ตัวเดียวกันปะ

Comment

3850 ดีกว่านะ

Comment

Working...
                              X