Announcement

Collapse
No announcement yet.

MB AMD 780G ออกเมื่อไหร่เหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MB AMD 780G ออกเมื่อไหร่เหรอครับ

พอดีจะซื้อคอมใหม่หนะครับ อยากได้บอร์ดที่รองรับPhenom Step B3 ไว้ด้วย
    ตอนนี้จิ้มเป็น GIGABYTE MA770-DS3 นะครับ ไม่ทราบว่าตัว 780G จะออกเมื่อไหร่เหรอครับ จะได้เปลี่ยนทัน

เดือนหน้านี่จะเห็นกันถ้วนทั่วครับผม

Comment

Originally posted by lordpuka View Post
      พอดีจะซื้อคอมใหม่หนะครับ อยากได้บอร์ดที่รองรับPhenom Step B3 ไว้ด้วย
      ตอนนี้จิ้มเป็น GIGABYTE MA770-DS3 นะครับ ไม่ทราบว่าตัว 780G จะออกเมื่อไหร่เหรอครับ จะได้เปลี่ยนทัน
      อยู่ระหว่าง 1-2 เดือนข้างหน้าครับ แต่รอชม Review จาก OCZ นะครับ

Comment

ต้องรออีกเป็นเดือนเลยเหรอเนี่ยยยยยยยย

Comment

รอต่อไป แง้ว

Comment

ตอนนี้ ในบอร์ดที่นิยมกัน มี 2 ตัวใช่ป่าวคับ เห็นหลายกระทู้ละ ทั้งใน บอร์ด pantip แล้วก็ที่นี่
            Abit AX78 กับ MSI K9A CF (ส่วนต่างราคา 500-600)

ผมก็คิดเหมือนเจ้าของกระทู้นั่นแหละแต่ก็ยังลังเลอยู่...ยังไม่กล้าตัดสินใจซักที - -+

ของผมแค่ต้องการ รองรับ พี่น่อม b3 +ลากไกลๆ แรม4slot การ์ดจอใช้จิงๆแค่ตัวเดียว(เอาแรงๆไปเลย) CF ไม่ค่อยใส่ใจเท่าไรคับ(เงินไม่ถึง)
            สงสัยต้องอดทนรออีกซักเดือนจิงๆ

Comment

เเนะนำ MSI K9A2 CF ไม่ CF เเต่มีเพิื่อไว้มันก็ดีกว่าอะ หรูๆ เอิ้กๆ

Comment

Working...
              X