เสียงที่จะเกิดมันจะดังมากไหมครับ หากใช้อุปกรณ์ระบายความร้อนตามนี้ง่า
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 2 of 2

Thread: เสียงที่จะเกิดมันจะดังมากไหมครับ หากใช้อุปกรณ์ระบายความร้อนตามนี้ง่า

OverclockZone Member

Default เสียงที่จะเกิดมันจะดังมากไหมครับ หากใช้อุปกรณ์ระบายความร้อนตามนี้ง่า

ถ้าหากใส่SINK Zalman 9700NT
    +พัดลมPOWER SUPPLY 14 CM
    พัดลมหลังเคส 12CM 1ตัว
    พัดลมข้างเคส 12CM 2ตัว
    พัดลมหน้าคส 12CM 1ตัว

มันจะเสียงดังขนาดไหนครับ

พัดลม 12CM ที่ว่าเป็นของVIZO 12 CM UV LED Blue Greenตัวละ300บาทอ่ะครับ

http://www.tkcom99.com/product_detai...0&s_cat_id=115

OverclockZone Member lahunza's Avatar

พัดลม 12CM ที่ว่าเป็นของVIZO 12 CM UV LED Blue Greenตัวละ300บาทอ่ะครับ

1800 rpm เสียงดังชิหายเลยคับ ใช้แมวเงียบดีกว่าคับ เงียบกว่ากันเยอะ

Bookmarks

Bookmarks