Announcement

Collapse
No announcement yet.

Max Net หลุดบ่อยมากๆ เกี่ยวกับmodemเสียหรือป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Max Net หลุดบ่อยมากๆ เกี่ยวกับmodemเสียหรือป่าว

คือวันสองวันนี้มันหลุดเกือบทุกๆนาที เป็นไรไม่รู้ เกี่ยวกับโมเด็มไหมครับ

ปัญหาคู่สายครับผมก็หลุดอย่างบ่อย

Comment

โหลดไรไม่ได้เลยอะ วันสองวันนี้ต่อนานสุด 10นาทีก็หลุดแล้ว

Comment

เชียงใหม่ไม่หลุดคับ อยู่ที่ไหนกันคับ
        พอดีโหลดบิตไว้ 6 วันละ ไหมหลุดคับ

Comment

เชียงใหม่ครับ

Comment

ผมอยู่แถวสันกำแพง ใช้ โมเดม ของ d-link 210 มาใช้ 2 ปีละคับ

Comment

คู่สายอะัครับ หรือสายท่านโทรศัพท์ทีท่านต่อชื้นหรือปล่าว มีผลนะครับ ^^

Comment

สงสัยจะขัดข้องชั่วคราว ตอนนี้ค่อยยังชั่วละครับ

Comment

เออตอนที่ของผมหลุดบ่อยๆๆๆแล้วโทรไปแจ้งศูนย์เค้าก็บอกว่าคู่สายครับแล้วมันก็จะหายไปซักพักใหญ่ๆๆแล้วมันก็เป็นอีก และล่าสุดช่างเค้าก็มาเช็คที่บ้านแล้วเค้าก็เช็คค่าโมเดมของผมเทียบกับโมเดมที่เค้าเอามาปรากฎว่าโมเดมผมมันไม่ค่อยดีแล้วเค้าเลยบอกให้เอาไปเปลี่ยนที่ศูนย์เพราะยังอยู่ในประกัน ผมก็เอาไปเปลี่ยนและก็ได้รุ่นเดิมมาแต่ก็ไม่มีปัญหาครับไม่หลุดอีกเลยความเร็วก็คงที่กว่าอันเก่าเยอะเลยครับ
                  ปลตัวเก่าเวลาต่อมักจะหลุดครั้งแรกก่อนเสมอครับ

Comment

ผมก็หลุดบ่อยครับ
                    เมื่อคืนหลุดตอนเที่ยงคืน ตี 1 แล้วยังไม่ติดเลยครับ

Comment

มารายงานว่า "กรุงเทพนนท์ 13" ไม่หลุดครับ...

ปล. โทรไปแจ้งเค้ารึยังครับ... ?

Comment

ปทุมธานี คลองสี่ยังไหวครับ !!

ปล.เคยเปนงี้สองสามวันก็หายครับ

Comment

โทรแจ้งเลยครับ เราเป็นลูกค้าครับ ของผมก็ไม่หลุด

Comment

Working...
                          X