Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมกำลังจะถอย F8 52 นิ้ว มาเล่นกับ XBOX / PS3 คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมกำลังจะถอย F8 52 นิ้ว มาเล่นกับ XBOX / PS3 คับ

ปลื้มสุดๆ เพราะยังไม่เคยได้ ทีวี ชัดๆกับเขาเสียที น่าจะได้ประมาณ อาทิตย์หน้า เพราะ ช่วงนี้สอบ ต้องเครียดก่อน อิอิ
    Last edited by McCLoY; 16 Feb 2008, 19:08:19.

อย่าลืมถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะคับ อยากเห็น ผมก็เป็นพวกบ้าทีวี เข้าห้างทีไรต้องแวะไปดูชั้นเครื่องใช้ไฟฟ้าทุกทีเลย อิจฉาโว้ยยย

Comment

รอดู

Comment

-
        Last edited by McCLoY; 16 Feb 2008, 19:06:01.

Comment

ไม่รู้จักครับ รู้จักแต่ F4 กะ F1

Comment

Working...
          X