Announcement

Collapse
No announcement yet.

CRYSIS ทำเป็นภาษาไทยไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CRYSIS ทำเป็นภาษาไทยไงครับ

อยากรู้วิธีทำครับ ขอบคุณครับ

แผ่นแท้ไงครับ

Comment

อ้าวหรอครับ ผมสั่งซื้อทางเน็ตหน่ะครับ
      เออไม่ทราบว่าแผ่นแท้เมื่อลงเสร็จแล้วต้องใช้แผ่นเล่นหรอเปล่าครับ

Comment

Originally posted by melwin View Post
        อ้าวหรอครับ ผมสั่งซื้อทางเน็ตหน่ะครับ
        เออไม่ทราบว่าแผ่นแท้เมื่อลงเสร็จแล้วต้องใช้แผ่นเล่นหรอเปล่าครับ
        ใช้คับ

Comment

No-CD ก็มีถมไปในเวปแท้ไม่แท้ลงแพชไทยก็จบ หาเอาเองเน่อในOZก็มีแจก

Comment

เหนมีคนแจกอ่ะครับ 116MB มั้ง

Comment

เหอๆ โหลดบิทมา อินสตลไฟล์นิดเดวกลายเปนภาษาไทยแล้ว อิอิ

Comment

Originally posted by zombieto View Post
                เหอๆ โหลดบิทมา อินสตลไฟล์นิดเดวกลายเปนภาษาไทยแล้ว อิอิ
                ถูก อิอิ

Comment

Working...
                X